Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi waliomaliza azania high school mwaka 1997 mpo wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gokona, Feb 18, 2010.

  1. G

    Gokona Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mdau niliyomaliza kidato cha sita ,Azania high school mwaka 1997,sasa naomba angalau wale wanafunzi tuliomaliza mwaka huo tutafutane katika dunia hii ya utandawazi.Tuweze kukaa pamoja hata kama siyo wote na kubadilishana mawazo .Nawasilisha hoja
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hii hoja yako ungeipeleka kule kwenye jukwaa la elimu hapa sio pake au jukwaa ola matangazo madogo madogo....hapani MMU tu
     
  3. G

    Gokona Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru mdau,ugeni nao unasumbua kaka,asante sana
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ni vigumu kuwapata wenzako, maana wengi wao walipatwa na kiwewe na kukimbilia mafichoni baada ya siye Tambaza kuzingira shule yao na kuwapa mkong'oto wa kishikaji katika kuenzi tradition za waliotutangulia!!! Probably they're still haunted to this day. Rituals and initiation is part of life, u either agree or you don't....!!!

    With a light touch bro! lol
     
  5. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mh, nadhani miaka hiyo wewe ulikuwa ushamaliza na tayari ulikuwa unajifunza ki-Polish. Kwikwi!.
     
Loading...