Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi udsm mabibo hostel wasomea kwenye taa za barabarani mandela road

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wijei, Jul 13, 2011.

  1. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wakati wanafunzi wa udsm wakiendelea na mitihani yao,jana usiku wamezua mpya baada ya umeme kukatika.baadhi ya wanafunzi waliamua kubeba desa zao na kwenda kwenye taa za barabani kupiga shule ili kujiandaa na mitihani ya leo.source{ my eyes}
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sa ulitaka 2fanyaje?
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mwandamane kudai umeme
     
  4. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    you are not serious!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ulevi ni kitu kibaya sana! Bila shaka ulikuwa umevaa miwani
     
  6. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwahiyo? hii nayo ni habari muhimu kwa mtazamo wako eti? kuwa makini dogo!!
     
  7. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unafanya mchezo na disco nin...? Taa za barabarani lazima zihusu mazee! Teh teh teh, wakifkiria kuna ishu kama hiyo,wapo tyr hata kusomea vibatari!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    huyu alikosa k2 cha kupost ndo akaamua kukurupuka 2,sa hata 2kipgia msuli barabaran ye inamhusu nin kama sio umbea!
     
  9. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Someni acheni kuzima moto.mlidhani mlikwenda UDSM kuuza sura?na bado mtasomda hadi kwenye mataa ubungo!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nahisi senetor umekosa kitu cha kupost ni uview basi..
     
  11. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umeme ukikatika taa za barabarani zitawakaje?
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    he is.
     
  13. sizya007

    sizya007 JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2014
    Joined: Sep 9, 2013
    Messages: 420
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    kajifunze kuandika vizuri lugha yako ya taifa, baada ya hilo urudi kupost.....''''MTASOMDA'''' WTF
     
Loading...