Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi jihadharini na huyu tapeli!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chacha Neema, Oct 13, 2012.

  1. C

    Chacha Neema Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2]kuna jamaa mmoja hapa mjini anaitwa deus torani huyu jamaa amekua akichukua fedha za wanafunzi wanaotarajia kwenda chuo hasa kwa wale waliokosa mkopo kuwa atawafanyia mpango majina yao yatoke kwenye second batch. Lakini napenda kuwaatahadharisha huyu mtu hafanyi kazi hapa bodi wala hafahamiki ofisini kwetu, ila aliwahi kufanya kazi kwenye ofisi ya tirdo iliyopo karibu na helsb. Na namba anazotumia ni 0716 28 67 42[/h]

    na hizi ndo picha zake
     

    Attached Files:

  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Itapendeza kama taarifa zitawafikia na polisi (kama bado) na vyuoni napicha zake zibandikwe kwenye mbao za matangazo kila chuo! Pambafu zake!
     
  3. Udt Sangatit

    Udt Sangatit Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anatapeli wanafunzi??????? loh>>>>>>>>>>>>>>.
     
  4. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,623
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Yaan wewe ni nan?msemaji wa bodi?kwa nn msitoe kwenye vyombo vya habar usije ukawa mna beef personal umeamua kumdhalilisha anyways asante kwa taarifa itawasaidia vijana wetu kama ni kweli.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mulika mwizi meen
     
  6. Udt Sangatit

    Udt Sangatit Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa wanafunzi wakimdaka, nina uhakika ataumia aiseh...........
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Kuna kipindi Zembwela alishawahi kutoa wizi wa namna hii kwenye supamixx watu hawajifunzi tu? Huyu jamaa ni wa kufatiliwa kama kuna watu alishawachukulia hela wamkamate wamfungulie mashtaka kwa utapeli.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamaa aliyetoa taarifa hajafanya jambo baya,,,,mbona unakosa busara mdau,unadhan taarifa akizipeleka polisi wewe utazipata???na je kama ashazipeleka???huu ni mtandao wa kijamii na kwakua wewe umesoma basi utawaambia na wengine,,,,,,,,,,simple logic
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dawa ya tapeli ni kutapeli maisha na roho yake zaidi hapo hakuna kesi hapo kwani hela waliowengi walimfuata wenyewe sasa dawa yake ni kumlostisha tu..
     
  10. C

    Chacha Neema Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ukiangalia kwenye kurasa zake za Facebook then utakuta amejiandika ni Chief Procurement officer wa Ocean Roads, swala ambalo si kweli, hivyo yeye kazi yake ni kula kwa kutapeli tangu afukuzwe kazi.
     
  11. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli kazi ipo Tanzania yetu
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    polisi gani hao unaowazungumzia hawa majambazi suguna wauwajiau ni bora jf kuliko huko
     
  13. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,478
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kumbe mabazazi bado yapo mpaka sasa?
    Nadhani kuna umuhimu wa HESLB kufanya utafiti yakinifu na kuitoa kwenye vyombo vya habari mapema. Najua taarifa hii inasaidia hapa forum ila sio wengi wenye access na forum Tanzania hii. Na hili ni jambo nyeti sana kwenye kizazi chetu hiki tunachojitahidi kukifikishia elimu ya juu kila kona ya Tanzania. Think of the victims and the would-be-victims from this bazazi.
    My 2 cents.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  14. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu kama amekutapeli dawa yake unamloga tu...au unamtoa busha tu lazima akurudishie hela yako!!!
     
  15. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,354
    Likes Received: 2,310
    Trophy Points: 280
    Akili nyingine hizi muwe mnazificha zisiwaaibishe.

    Kwani kama ofisi haikufanya kazi yake, kuna kitu kinamzuia individual kuwasaidia wenzake? We ulitaka awe nani ndio aweze kuwanusuru wanaohangaika?

    Mimi sisemi kwamba tumuamini aliyeweka bango hapa, lkn ametupa nafasi ya kuchunguza mambo na kujiuliza mara mbili kabla hatujaingia mkenge. Shida iko wapi ukikuta si kweli?
     
  16. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    chacha waambie vijana ni lini mtatoa second batch ya mikopo,watu hawajaenda vyuoni wanawasubilini,wape msaada wa taarifa kaka
     
  17. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    nani kakwambia kuna uchawi duniani? Nenda kwa mganga naye akutapeli, ufanyiwe Double-Trick-Trial (DTT) ya kijipesa chako. Cha muhim jamaa atafutwe, coz picha zake hzo hapo, ni ni mwananchi, wapo wanaoishi naye mtaa mmoja, watoe ushirikiano jamaa akamatwe then hatua za kumlipa kwa MEMA yake kwa wanafunzi zifuatwe
     
  18. d

    dodoso Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HESLB semeni WAZI kama kuna kitu kinaitwa SECOND BATCH maana sisi tuliokosa mikopo tuko tayari kufanya lolote ili tu tupate mikopo, na huyu tapeli ametumia upenyo huo unaoitwa SECOND BATCH kutapeli. HESLB BE OPEN la sivyo mtasababisha watu wauane mitaani. MTUNDU KISU< NA VICTOR KISANGA MNASEMAJE HAPO?
     
  19. rayman m

    rayman m Senior Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante mkuu! Tukiongea wote 2takua tunawahalbia watu concetration on such crucial report!
     
  20. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wako wengi kweli hapa mjini wanaishi kiujanja ujanja tu!!!!!!
     
Loading...