Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi jihadharini na huyu tapeli!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chacha Neema, Oct 13, 2012.

  1. C

    Chacha Neema Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa mmoja hapa mjini anaitwa deus torani huyu jamaa amekua akichukua fedha za wanafunzi wanaotarajia kwenda chuo hasa kwa wale waliokosa mkopo kuwa atawafanyia mpango majina yao yatoke kwenye second batch. Lakini napenda kuwaatahadharisha huyu mtu hafanyi kazi hapa bodi wala hafahamiki ofisini kwetu, ila aliwahi kufanya kazi kwenye ofisi ya tirdo iliyopo karibu na helsb. Na namba anazotumia ni 0716 28 67 42

    na hizi ndo picha zake
     

    Attached Files:

  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    Watakuwa mekusikia...
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Dah, jamaa kitambi, shavu dodo, kumbe anapiga watu za uso?? Aibu imempata.
     
  4. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda picha ya tatu aliyotilia sun gogoz
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    matapeli wengi wana facial expressions fulani ambazo zinafanana sana za huyu jamaa
     
  6. Ras Kisuse

    Ras Kisuse JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah Bhaaaaas! nimeamini coz kuna jamaa wa First Year hapo IFM kila corner wanamzungumzia na kala 250000 za watu kama 10 ni huyu huyu jamaa. wengine wawe makini ndugu zangu matapeli wa siku hizi ukiwaangalia juu juu unaweza usimzanie !
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kishatapeli wanafunzi na mnamjuwa kwanini msimshitaki polisi, au mnajihami?
     
  8. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ngoja tumtafutie mtego.
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Tapeli wa kwanza kumuona hajaishia na majina yale yanayotoka mkoa ambao ndio kuna mlima mrefu kuliko yote africa
    Au hilo Torani ni la huko?? Wakuu nijulisheni
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    dawa ni kumkamata na kutandika viboko uchi na kumtembeza campus zote alizoiba
     
  11. Udt Sangatit

    Udt Sangatit Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa alifikiri ni mchezo mzuri kutapeli wanafunzieehh, ama kweli hapo ameloba step. namhurumia maana
    wanafunzi watamtoa kishipa... yani afadhali angefanya utapeli sehemu nyingne lakini sio wanafunzi.....tutamkamata tu... dada Neema hebu tupe info zake zaidi ili tumtambulishe sisi wanafunzi ni wa kina nani........
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    yawezekana kala zaidi ya pesa:eyebrows:
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hurumia na waliotapeliwa mkuu

    pesa si mchezo:A S-coffee:
     
  14. S

    Saremi New Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku yake itafika tu atapata anashokitafuta
     
  15. Ras Kisuse

    Ras Kisuse JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nadhani hata chukua muda atakamatwa na wanafunzi asichukulie shida za watu kukosa mikopo kuwa Ibia Hatimaye kaaibika sasa!
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama wa kamanda wa mwanza nini..
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  19. Udt Sangatit

    Udt Sangatit Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani huyu jamaa anatakiwa ajulikane sehemu yoyote atakayonusa pua yake........mwisho wake umefika...........
     
  20. Udt Sangatit

    Udt Sangatit Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili jamaa linaonyesha ndyo mchezo wake kutapeli kaka... maana naona hilo tambi lake limetokeza juujuu kumbe anakula pesa zisizo na uhalali.............:A S embarassed:
     
Loading...