Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo wanatarijiwa wasafiri toka mikoani kufuata admission letter na kitambulisho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIDUNDULIMA, Oct 18, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Katika hali ya kushanganza chuo kikuu cha Dar es salaam kimewatangazia wanafunzi wanaotarajia kujiunga na chuo hicho kuja kuchukua admission letters kuanzia jumatatu ya leo (Tar. 18/10/2010). Tangazo hilo limewafanya wanafunzi watarajiwa walioko mikoani kumiminika dar kwa ajili ya kuchukuwa barua hizo, huku wengine wakiamini kuwa chuo kimeshafunguliwa. Ukweli ni kuwa chuo kitafunguliwa kuanzia 05/11/10, cha kushanganza ni kwa nini wawaite vijana mapema namna hii? Nani atagharamia nauli ya kwenda na kurudi mikoani mpaka chuo kitakapofunguliwa? nani atagaramia malazi na chakula? Kwa nini wasingetumiwa hizo barua huko huko waliko? au kwa nini wasingechukuwa hizo barua wakati wa orientation week?
    Chuo kikuu Dar ni chuo kikongwe ambacho tunategemea kuwa kitafanya mambo yake kisomi bila kuwaingiza katika gharama zisizo za lazima watanzania wengi maskini. Cha kushangaza wanafanya mabo yao kama vile sio wasomi. UD mnaboa sometimes
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yawezekana ni mbinu ya kuwakwamisha baadhi Dar ili wasipige kura huko makwao walikojiandikisha.
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    inamaana na mikoani nako wanafunzi watarajiwa wanatishia chama tawala?
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hii ni balaa, yaani wachuo wanapelekwa makwao na wanyumbani wanaletwa vyuoni, ili mradi vijana wasipige kura, kura zibaki za wazee tu
     
  5. m

    mbea Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kura yako muhimu mkuu
     
  6. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hatuna watu viongozi amkini ktk taifa letu wengi wao ni vibaraka wakubwa wa ccm. Wanaturudisha nyuma kimaendeleo.
     
  7. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bwana sisi ni wagumu wa kuelewa mambo sana. Unajua wanafanya hivi ili wanafunzi hao watingwe na hiyo mikikimikiki ya safari na kutafuta nauli ili wasipige kura. Wanataka siku ya kupiga kura wengi wawe kwenye maeneo mengine na vituo walivyojiandikishia
     
Loading...