Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wa CHADEMA wilayani Meatu wajiunga CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salimia, Apr 19, 2012.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanachama wa chadema kati yao wakiwemo wenyeviti na makatibu 918 wa vitongoji 6 wilayani Meatu, wametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na ccm, wengi wanasema wamechoshwa na siasa za kikabila za cdm na kuamua kurejea ccm kusipo na ukabila wala udini.

    Source:katibu wa ccm wilaya bW. Abdilah Finangu.


    Hivi huku kuhamahama maana yake nini wandugu?
     
  2. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    uhakiki plz
     
  3. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunawatakia safari njema, wakiimarishe chama chao kitakapokuwa cha upinzani. This is sooner than one could expect
     
  4. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wanaboa hawa wanachama wanaoyumbayumba, mara ccm mara chadema. yaani ukikosa cheo huku unakimbilia kule. Patamu sana
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huu ni uwongo wa kutisha
     
  6. mka

    mka JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanachama wa chadema kati yao wakiwemo wenyeviti na makatibu 918 wa vitongoji 6 wilayani Meatu? Uko serious mkuu kuwa huko Meatu viongozi wa kata 6 wapo 918?
     
  7. maphie

    maphie Senior Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safari ya kurudi tena cdm hakuna, waungane na mti mbovu
     
  8. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiogope kaka, kisu hukata kikienda mbele na kikirudi nyuma kinakata pia
     
  9. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nyumba inapokuwa ikiungua wapo wanaojaribu kuingia ndani kuokoa vitu vidogovidogo.
    Iko sawa ngoja waende ccm moto ukikolea watatoka muda si mrefu.
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Meatu ya wapi hiyo unaidanganyia?
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jamani kama uongo basi ufanane fanane na ukweli.
     
  12. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huu ni uongo wa kutisha, ni sawa mtu akwambie amemuona tembo yupo juu ya mti!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    vitongoji 6 = Wenyeviti na makatibu 916
     
  14. a

    adobe JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    acha upuuzi
     
  15. m

    maramojatu Senior Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna mwenye akili anayeweza kujiunga na magamba. magamba yanaweweseka, hiyo si kweli. acha kufanya watanzania wajinga. imekula kwako.
     
  16. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Kawadanganye wajinga wenzako ccm kule!
     
  17. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nendeni salama huku hakuna t-shirt moja kwa miaka mitano,bila malapa wala suruali
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani mimi nikijamba lazima na wewe ujambe ha ha ha ! akili imejaa gundi hii! we si ungekunya kabisa ha ha ha! jaribu nyingine hii ya kitoto sana kama ya Lusinde BIG LOOOOOOOOOOOL!
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wamefanya jambo la maana sana kwa kuhama toka chama cha Ukanda wa Kaskazini.
     
  20. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great thinkers!!! Muwe mnachambua mnacholetewa humu
     
Loading...