Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF Watakaokuwa katika mstari wa mbele siku ya maandamano wasaini hapa tuwajue.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jumakidogo, Nov 15, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu makomred "wenza katika harakati" Wana JF mtakaokuwa mstari wa mbele siku ya maandamano huhusu muswada wa katiba tujikusanye hapa ili tufahamiane.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwita25, mimi nitatoa uji kwa wenye njaa siku ya kuandamana. Mia
     
  3. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nitakuwepo popote utakapo anzia,wamezoea hawa,hawawezi kutunyima haki yetu kijinga namnahi.hadikieleweke.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hofu yangu ni kwamba wengi wetu tuta andamana humu humu kwenye mitandao lakini sidhani kama wapo watakaothubutu kuingia mtaani.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Me na-sign
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama kawa!
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nitakuwepo wakati wakuacha keyboard zetu na visimu na kuingia road na sio kukaa nakuacha watu wachache waende peke yao binafsi hata tukianza now tena tufanye usiku huu hapa hapa dar na hivi hakuna umeme nina uhakika kikwete tukimpeleka puta wiki hamalizi atakimbia mwenyewe
     
  8. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tumewazoea.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Andika nitahudhuria
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kutakuwa na posho?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu unaakili wewe, au mdogo wake newton? Ndo suala la msingi.
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi na familia yangu tutakuwapo..uoga ni umaskini
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahaha! Yaani kongosho kama kuna posho naomba waniandike jina langu la kwanza. Mabango nitabeba. Lol
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi siongei kwa maneno kesho mtanikuta ymcm nawasubiri niwaongoze mana naona nyie waoga sn.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi nitapeleka CV yangu Red cross kuomba kazi ya kubeba majeruhi wa mabomu na virungu..
    Nitawasaidia kwa moyo wangu wote.
     
  16. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35


    count me in!
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mimi nitadaka mabomu ya machozi pamoja na risasi ili zisiwapate wananchi.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    mi nitaenda zaidi ya maandamano kwani nitampiga mtu NYANYA.
     
  19. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Menyidyo
     
  20. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi ntawafundisha kutengeneza mabamu ya kienyeji,
     
Loading...