Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf naombeni ushauri please!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KANCHI, Jan 11, 2012.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nimepata kazi katika chuo kikuu kimoja kama tutorial assistant na pia bado nasubiria ajira za serikali (ualimu) naona zipo karibu pia.Sasa nipo njia panda niende kupiga mzigo katika Chuo hichi au nisubirie za serikali nadhani mnafahamu faida za kuwa serikalini.

    Ahsanteni sana!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maslahi yanafanana?
    Work-schedules na work-load zinafananaje?
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    We unanishauri niende wapi mkuu, maslahi sio siri hayafanani.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ngoja ngoja yaumiza matumbo alafu mambo hayakawii kubadilika mkuu.
    Nenda kapigishe pindi katika hiko chuo, huko Serikali patajulikana mbele kwa mbele.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nenda palipo na maslahi!
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Na imani kwamba chuoni kuna maslahi kuliko shule za serikali.
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nenda kwenye chuo ukawe T.A,
    huko kwingne achana nako
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    shtuka mkaka,kimbia fasta!!
     
  9. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    kapige mzigo wa T.A mkuu ,kazi za JK saiv hazina maslahi utasubiria hlf utaishia kufa njaa.....stuka acha kuremba.
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nenda hiyo ya T.A kwanza ujijenge upate experience. Serikali will come baadae
     
  11. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana wakuu kwa USHAURI wenu.
     
  12. N

    Naitwa Nani Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia maslahi Kaka!!
    Nenda kaanza maisha huko wakati unapata experience then later on utajiunga na serikali!!
    Na advantage ya chuo pia wanaweza wakakusomesha ndo huwaga program zao hizo!!
    KAPIGE KAZI KAKA!!
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​we unaonaje?????
     
  14. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Me naona bora CHUONI mkuu
     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nitakuwa nimekosea utaniwia radhi mkuu, umesema umepata kazi katika chuo kikuu kimoja kama T.A, lakini wakati huo huo unasubiri kazi ya Ualimu toka serikalini, napata wakati mgumu kidogo kutokana na maelezo yako kwa sababu moja kuu, serikali huwa haiwapangii kazi walimu kwenda kufundisha vyuo vikuu labda kama utaratibu umebadilika ama ni kutokujua kwangu ila nijuacho mimi serikali huwapanga walimu wa sekondari na sitaki kuamini kwamba Ajira ya serikali unayoisubiri ni kwenda kufundisha A-Level.

    Other things remain constant, ulicho nacho mkononi ndio chako.................. nenda kafanye kazi zikitoka hizo za serikalini utaangalia ulikopangiwa na mkataba wa hapo ulipo ukoje then itakuwa rahisi kufanya maamuzi.
     
Loading...