Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF naombeni MNIFUNDE

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Aug 8, 2012.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Nina ujauzito wa miezi saba na nusu sasa.
    Leo nikiwa saluni kutengeneza nywele , kuna dada kaja na mpya ananiambia eti kitovu ni hatari sana.
    Kikiwa kinakatikia kikimdondokea mtoto anaweza kuwa tasa na kama mtoto wa kiume anakuwa *******.
    Pia nimeambiwa eti mama mkwe wangu asikione kabisa sehemu nitakakokifukia.
    Kwa bahati mbaya sana yule dada akaondoka akiwa hajamaliza kunipa shule.
    Ndugu zangu wana JF naombeni mnifunde.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Kuna maelezo ya kisayansi kuthibitisha hayo au ni mambo ya superstitions tu?
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kongosho,BT,Madame X,Mamdenyi etc. njooni huku haraka
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Sijui kitu ndo maana nikaomba msaada
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hakunaga kitu kama hicho dear
     
  6. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna ukweli kisayansi.

    achana na Imani hizo

    Lea mimba yako na uzae ukiwa na amani
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Usiogope sana story za kutengenezwa tengenezwa bila scientific support.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    imeandikwa...."imani yako itakuponya.....'
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nazjaz uzi kama huu upo nenda Jukwaa la Doctor ipo Sticky so utaikuta juu.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Unaongelea kitovu gani? Au kile cha ngoswe penzi kitovu cha uzembe?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nazjaz, unataka kumfanyia mwanao majaribio????

    Kama unataka uwe sampo, anza kukaa mlangoni hadi siku ya kujifungua ndio utajua wahenga wana la maana ama lah.

    Wazungu kukosa evidence haimaanishi kitu hakipo.

    Kwa maelezo zaidi nenda jukwaa la dokta hii mada imejadiliwa kwa kirefu.

    Natumia mchina siwezi weka link hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kongosho, ukikaa mlangoni utakumbwa na nini?
    Hakika nina mengi sana ya kujifunza, naomba msaada wenu wapendwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    uliyenaye anakataa kutoka ng'o.

    Utaingia sieta hiv hiv.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. S

    Sangari Senior Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dada yangu angalia hao wapita njia wasikudanganye ukaingia mahali ambapo sio. Mwisho watakwambia ukifikia wakati wa kujifungua nenda kwa mganga wa kienyeji ukajifungulie huko. Peleka IMANI yako kwa Mungu.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Sangari wanawake wengi wanakuwa na hofu sana wakikaribia kujifungua, hasa mtoto wa kwanza.
    Tatizo ni kwamba wakati nchi nyingine uzazi ni neema, huku kwetu uzazi ni nusu ya kifo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mh, hivi huwa yana ukweli haya?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    mimi nilikuwa nafikiri Nasjaz ni mmoja wa 'makungwi' hapa jf..
    ametoka Tanga na si mtoto mdogo ....

    kumbe bado still unahitaji kufundwa pia?

    kuna member anaitwa Shosti hapa jf

    muulize zaidi....yeye ni kungwi pia lol
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jifanyie majaribio, utapata jibu zuri bila changa.

     
  19. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    oh no way.mi huwa naogopa sana kujifanyia experiment. eti nilisikia pia kuwa hata mtu akifunga upande wa khanga yake mjamzito hajifungui je ni kweli? na pia wanasema eti si vizur kuwatajia watu tarehe ya kujifungua?
     
  20. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa ndugu yangu..
    Yaani mtu wako akiwa na mimba roho mkononi...
     
Loading...