Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana jf mnisaidie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrique, Aug 14, 2012.

  1. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi ni graduate,ktk kutafuta Kali nimeshapatwa na masahibu mimi had nashindwa nifanyeje,yote ya kutakwa kimapenzi.hivi hay yataisha kweli?coz naona kama nimejichokea kwa sasa,
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kutafuta kali....?...hebu jiamini uone kama kuna mtu atakutaka.....
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Sasa tukusaidie nini mbona post yako haijitosherezi!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    KUTONGOZWA NDO 'MASAIBU'?
    au wote uliwapa?
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nafikiri alitaka kusema 'kazi'....
    Just thinking
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada njoo ujieelezee vizuri wengi hatujakuelewa uliposema kutafuta kali, kama ulimaanisha kazi unaweza kutumia elimu yako kujiajiri mwenyewe na maisha yakawa bomba tu, usijali sana unaweza kuanza hata kwa kuuza vitumbua,nyanya au pipi, kwa kuwa unaelimu nzuri baada ya muda fulani biashara yako itakuwa kubwa na kuwasaidia wasio na elimu kwa ajira ndogondogo. Mlio na elimu wote tumieni limu zenu kulisaidia taifa siyo taifa liwasaidie.
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Shosti hayo sio masaibu,na nenda katafute kazi kama mwanamke unaejiamini na usijishushe thamani yako eti kisa upate kazi
    kama rizki yako utaipata bila kuvuliwa nguo...
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mvumilivu hula mbivu, endelea kutafuta tu iko siku usiyoijua utapata. Usikabali kudhalilishwa kwa ajili ya ahadi za kazi. Wapo waliowavulia nguo hao mabosi na mpaka leo hawajapata kazi na mbaya zaidi wameambulia magonjwa tu ...
    Take care na Muombe Mungu pia.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    ni jambo la kawaida sana sikuhizi ofisi zimejaa rushwa tupu hasa za ngono! Hicho kisiwe kikwazo kwako bali changamoto kwako! Usichoke kwani si kila offisi ina rushwa!
     
  10. piper

    piper JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole, yana mwisho riziki yako ipo, usijali uchelewaji
     
  11. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kula lazma ........
     
Loading...