Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana chadema huu ni wakati mgumu!tuwe wavumilivu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dik, Feb 7, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumekuwa na tetesi nyingi juu ya hujuma zinazofanywa dhidi ya chadema ili kuidhoofisha!ni dhahiri kwamba tetesi hz huwezi kuzikwepesha na ccm ambao ni wazi kbs hawapendi mafanikio inayoyapata chdm kuendelea kushika kasi!

    Kama vyama vngn vy upinzani vilivyoangamizwa,ni waz kuwa wanataka ku2mia mbinu mbalimbali kuhakikisha chdm inakufa!kw vivite vile ccm hawawezi kukaa kimya huku ikizidi kumomonyoka.mojawapo wa yanayofanywa ni kama

    1.kupenyeza watu mashuhuri ndani ya chama ambao wanaweza kuaminika na chama na kupewa nyadhifa kisha kurudi ccm
    2.kutengeneza kadi bandia za chadema na kuzisambaza kwa baadghi ya wana ccm kisha kuzirejesha ili chama kionekane kukimbiwa(mf. Hapa arusha maeneo ya kimandolu kuna kadi zinagawiwa kwa wana ccm na viongozi wa juu wa ccm)
    3.kubambikizia na kutengeneza kashfa mbalimbali kwa viongozi wa chdm
    4.kununua mahakimu wanaosimamia kesi mbalimbali za chdm ili kupindisha haki na kukidhoofisha chama

    NATOA RAI KWA UONGOZI WA JUU WA CHADEMA KULIFUATILIA HL NA KULITOLEA MAELEZO ILI KUUA MBINU HIZI CHAFU ZA CCM NA KUIMARISHA IMANI KWA WANACHDM.

    Kazi kwenu dr slaa na viongozi wdngine wa chdm.wana jf tutoe ushauri kwa uongozi wa chdm il kukinusuru chama.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuna ulazima wa kuwa na succession plan ambayo itachekecha wanachama potential wote ambao
    wanaweza kuaminika na kukiongoza chama katika spirit inayoonyeshwa na viongozi wa sasa.

    Na mpaka sasa sina shaka na uongozi wa chama chini ya Tundu Lissu na huyu kijana mbunge
    wa ubungo pamoja na dada halima. sina tatizo na hawa. Ukiwa na uongozi dhabiti hizo hujuma
    zingine zote ni kama jumba la karata haziwezi kuwa na madhara.

    Na katika hali ya kiuchumi ya nchi yetu ni lazima tukubaliane kwamba tunahitaji viongozi makini
    kuliko mfumo makini. tukiendelea kiuchumi we can reverse the priorities.
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    cdm iko mioyoni mwa watanganyika. pole
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja sana mkuu! Mwisho wa siku ushindi utapatikana tu. Badala ya kuleta maendeleo wanabaki kununua watu hii technic haitasaidia zaidi ya watu kuchukizwa na ccm zaidi. Kwa maslahi ya taifa ccm kife na wakukiua ni sisi watz.
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi watu hawakipendi chama tu kwa jina lake au rangi, bali sera na itikadi ambacho chama hicho inasimamia. Itakapotokea kuwa itikadi na sera za chama zinapendwa na wananchi, hakuna mbinu yeyote itakayoweza kuondoa mawazo ya itikadi hiyo ndani ya mioyo ya watu. Mwalimu Nyerere alisema, 'Ujamaa ni Imani.' Alimaanisha kuwa pamoja kuwa na itikadi ya ujamaa inabidi itikadi hiyo iingie ndani ya mioyo ya wananchi.
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhhhhh
     
Loading...