Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana CCM Tuamke

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mozze, Sep 24, 2010.

  1. m

    mozze Senior Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wapenzi wa CCM

    • inasikitisha sana kwa kushindwa kuona mama zako, kaka zako, watoto na vijana wenye nguvu wanakufa kila siku kutokana na uongozi usiokuwa na ufanisi na ufisadi.
    • Inauma sana hamjaelewa ni kwa nini watu wamekuwa wakilalamika huhusu kushuka kwa kiwango cha elimu.
    • Inasekitisha sana, serekali mnayoishabikia, imeshindwa kuzuia ajali mbali mbali kwa sababu tu hakuna alama za barabarani lakini Picha za Chagua CCM, Chagua Kikwete kila pembezo mwa barabarani tena ni kubwa zaidi na zimetumia gharama kubwa zaidi kutengenezwa.
    • Inauma pale mnaposhabikia vituo vya afya kukosa dawa, au hata jokofu dogo la kuwekea dawa na chanjo mpaka tiombe misaada wakati huyu Mama anaitwa SALMA anatumia zaidi ya Tzs 25m. kwa saa tano.

    Tuamke, tufanye mabadiliko. Tuchague mtu atakayedhubutu kubadili mfumo wa utendaji wa serekali ili kila mtu aweze pata fulsa sawa!

    ACHANA NA KIKWETE, CHAGUA VIONGOZI MAKINI!!!
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ccm oleee
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    achana na msanii kikwete, chagua viongozi makini!!!
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...jamani mie sio KIKWETE jamani...
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Ahaha we ni msanii tu kama sugu au mkoloni ila sio JK au marlaw
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Kwi kwi kwi!
    Ili uonekane sio KIKWETE, badili jina.
    Just joking.
     
Loading...