Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana C.C.M Msimpe Kura Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Muke Ya Muzungu, Oct 25, 2010.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wana CCM wote, wenye uchungu na nchi yetu, wanaotafunwa na Umasikini, nawaomba na tena kuwasihi, kumpigia Kura Dr. Wilbrod Peter Slaa. Mimi ni mwana CCM wa Damu, lakini sidanganyiki kwa kumpigia kura Kikwete. Kura kwa kikwete ni ya Makamba na kundi lake la mafisadi. Ninavaa Sare za CCM lakini kura yangu ni kwa DR. Wilbroad Peter Slaa wa Chadema. Simpendi Mbowe wala Zito, lakini Dr. Slaa lazima nimpigie kura hata kama nimevaa Nguo za Kijani. Huyu ni mkombozi wa Tanzania aliyeletwa na Mungu. This is another version of Nyerere!

    Wana CCM wenye uchungu na nchi, sambazeni huu ujumbe, kila mmoja amwambie mwenzie, ukiwa nje ya nchi piga simu nyumbani kwenu uwaambie. Dr Slaa ndiye Rais. Mkwere akaangue nazi, awachezeshe wanae ngoma, amekumbatia mno ufisadi. Damu za watanzania waliokufa na umasikini zimrudie Kikwete, laana zote zimrudie ili watoto wake wote wabwie unga kama Miraji, na vitambi kama Ridhiwani. Makamba naye watoto wake wote wawe waropokaji na vilaza kama yeye. Mwamvita auze sura hadi hawe kichaa, ndio watatambua kwamba kuwaibia masikini siyo kitu kizuri, kina kikomo chake!

    Sheikh Yahya awasaidie wakakutane na mabikira 72 ahera. Familia ya makamba na Mkwere Kikwete, walaaniwe kwa jina la bwana
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mhh itakuwa ngumuu!ni dr kikwete kwenda mbele!Hizi laana zako hazimpati mtu, subiri ushindi wa kishindo!Na acha uchochezi
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo ya kumpigia kura mkono dr ws nakuunga mkono 100% mkuu fisadi origino.


    haya hivyo laana hizo kwa kikwete, familia yake, marafiki na jamaa zake naomba sana mkuu ujirudi kwani ni laana kali sana.


    najua una uchungu kutokana na jinsi kundi hilo linavyoongoza nchi yetu, lakini kumbuka nao tunawahitaji wafanye toba ili nchi yetu iwe kama ile aliyoahidiwa musa.


    mungu ibariki tanzania.
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Fisadi Originol tutakuunga mkono ukiondoa hizo laana unazombea binadamu wenzako lakini kwa mustakabali wa taifa tutampa kura Dr Slaa
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mbona wana sisi m wengi wameshakubali kumtosa? Ninao ndugu zangu ambao ni wana sisi m damu na wameshaniahidi hawawezi kutoa kura zao kwa kikwete
     
  6. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huu ni wito kwa wana C.C.M wenzangu katika kipindi hiki cha kampeni, nawaombeni tuwe wanafiki Katika nyanja zote ila ikifika October 30 KURA ZOTE TUNAMPA DR. SLAA bila kufanya makosa.

    1. Wakitupakia kwenye magari, poa tu tunapanda ila kimoyomoyo tunasema Kikwete hatufai
    2. Wakitupa elfu tano, tuchukue kwa kificho ili TAKOKUU wasitunase maana sheria inasema anaetoa na kupokea Rushwa Wote ni Wakosefu mbele ya sheria.
    3. Wakiwapeni chumvi, ninyi chukueni ...ila mnajua tutampa KURA ZETU DR. Slaa
    4. Wakileta Bendi ya Wanamuziki wenye njaa Mnajichanganya tu kama mimi ninavyofanya, ila Tar 30 October Tunajua Dr. Slaa ndiye tutampa KURA
    Wana CCM wenzangu tufanye hivi ili kulinda maslai ya Taifa letu, na sio maslai ya familia za kina Makamba, Kikwete, Kinana nk
     
  7. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Safi iyo mana;
    chadema"chama cha maendeleo" ni chama cha watu wenye hekima, busara, elimu......
    ccm"chama cha malimbukeni" ni kwa watu wenye maamuzi ya kukurupuka na wasiojua wanafanya nni
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hongera mkuu kwa busara
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    payuka,
    Hiyo tarehe 30 ya kupiga kura za nini?
     
  10. b

    bahati stanz Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gud idea.....! bravoo
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni mtu mpumbavu tu ndiyo atapigia CCM Jumapili 31.10.2010
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikwete na Familia yake wanahaki ya kumpigia kura baba yao, kwakua anawapa Ugali.
    ila WaTanzania woote wenye akili Timamu, ni jambo baya na laana kumpigia kura huyu Mkwere, amedhihirisha kuwa ni mleta mizaha tuliyemkabidhi Ikulu.
     
Loading...