Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walioshindwa kura za maoni CCM kuhamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Feb 22, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG][h=6]Bavicha Arusha
    [/h][h=6]Wa kwanza kushoto ni Elirehema Kaaya,katikati ni Godbless Lema,na Kulia ni Wiliam Sarakikya,waliokosa kwenye kura za maoni,kwa sasa wanahaha kurudi CHADEMA,hapa walikuwa kwenye kikao[/h][​IMG] wakuu imekaaje hii nimekuta huko facebook.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanataka kugombea au kuongeza nguvu maana kuna kijana Nasari pale
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa walitoka CDM? Kurudi sio ishu,ishu ni je wanataka nini CDM?
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwani mwanzoni walikuwa cdm?kama ndivyo hawafai,inaonekana wana uchu wa madaraka.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wanataka nini hao,sio wapiganaji wa kweli,labda tuwatumie kuchukua jimbo halafu tuwapige chini
     
  6. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Time will tell,ukweli tabia ya chama chao imewadissapoint sana wa CCm so lolote linawezekana
     
  7. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Sina hakika na kisali Sarakikya lakini Elirehema Kaaya hajawahi kuwa Chadema
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa ni ajabu sana maana hata uteuzi wa mgombea bado? Wanatakiwa kuwa wavumilivu pengine mmoja wao anaweza kuteuliwa, maana ushindi katika kula za maoni haimaanishi kuwa ndiyo atateuliwa kulingana na taratibu za CCM japo ni hatua muhimu pia kuelekea uteuzi.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakija wawe wapole, na si watake uongozi!..sisi tushamgroom mtu kwaajili ya Arumeru tayari!...Nassari!
    Walikuwa Bar gani hapo pichani?..Nimeona Valuer kwenye glasi!:tongue:
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tunawakaribisha Chadema, lakini si kwa nia ya kutaka wagombee ubunge katika uchaguzi mdogo wa arumeru mashariki.

    Wawe tayari kukitumikia na kukijenga chama hadi hapo nafasi nyengine zitakapopatikana, basi wataweza kushiriki kikamilifu. Kwa wakati huu wagombea waliokuwa ndani ya chama ndio nafasi yao, nami bila shaka ninatarajia wanachama wa arumeru mashariki watampitisha kijana Nassari kubeba bendera ya chama. Na kwakuwa uongozi wa juu wa bavicha unakwenda huko arumeru kuwasha moto, basi kuna asilimia kubwa ya kuibuka na ushindi.
     
Loading...