Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walionasana kimeeleweka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Mar 15, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wale mahawara walionasana kama mbwa tayari mwenye mke kawanasua kwa dau nono.
    Awali mwenye mke alitaka alipwe Milioni 16 ili awanasue mahawara hao ikaonekana mwenye mwanaume hana dau hilo wadau wakashuka nae mwenye mke mpaka akakubali alipwe Milioni 5 maana anadai aliwashuku toka kipindi kirefu wanafanya uzinzi alipo muuliza mke wake aliruka kihunzi na kukataa kata kata na alipo mfuata jamaa nae ikawa hivyo hivyo basi mme wa huyo mwanamke akakomaa na hiyo Milioni 5 ili awanasue iliposhindikana hilo dau jamaa mwenye mke akaondoka ikabidi wadau wachangishane ikafika Milioni 2 wakamfuata mwenye mke akakubali kwa sharti la kupewa hizo Milioni 3 zilizo salia basi akaenda kuchomoa usinge jamaa akachomoka kwenye uke sasa jamaa yupo huru ila ana deni la Milioni 3 kwa mgoni huyo.
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Amekoma kama side mnyamwezi!
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahahaah harudi tena kufanya kosa kama hilo,na huyo mwanamke duh bonge la aibu.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    "Ila wake za watu watamu jamani", mapenzi ya haraka haraka haya wataalamu wanasema matamu sana
    Mnakutana kama kuku cha cha cha umemaliza unasikilizie tena chachacha
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Good, mjasiriamali bana safi sanaKaona opportunity, kairukia, kajua atapambana vipi na kompetita.
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Akumbuke Kulipa deni vinginevo utatuletea taarifa ya maafa mengine dhidi yake tehe! tehe! tehe!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anaweza pigwa kipapai akawa shoga pesa za mamimwinyi hizi
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nipeni namba ya huyo mganga na mimi nimfanyie kweli wangu....
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wewe natamani unasishwe ili ukome kuchukua wake za watu, si uoe wako!!!!!!!!!!!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    LMfAO!
    Sasa huyo baba amgawie mkewe hela ili wafanye biashara kabisaa! Mama anaenda huko, ananasishwa na wanachukua donge nono!
     
  11. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah! wacha we, mpwa hiyo ni soo.
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuna Babu mmoja wa Magomeni, Bagamoyo aliniambia kuwa hiyo dawa ikimshika mtu, baada ya kutolewa huwa anafariki baada ya muda mfupi yaani kuanzia miaka miwili hadi 3 baada ya tukio. Sasa sijui kama ni kweli au Babu alitumia busara zake kutahadharisha kuhusu vya watu.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naomba mwaliko wa PM tafadhari
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si wamevunja rikodi ya uroda hao? Wako wapi Guiness????
     
  15. d

    dr chris Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nac kia ndan ya hz cku chache mahawala wamekonda kama wana nanh hii....teh teh mweee
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ooooooooooh hatuamini uchawi,haya msije mhusisha mungu ktk hilo
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ndoa zao zimebakia salama au kuna waliopigana kibuti?
     
  18. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Mke wa mtu sumu
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    panda gari nenda tunduma hospital.kuanzia pale ndipo utaweza pata mawasiliano ya msela wa kung'ang'aniza mahawala
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwa mfano

    ingekuwa ni wewe umeona kabisa kitu kimeng'ang'ania kwa siku 3(bila mpira) ungefanyaje?
     
Loading...