Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliokosa mikopo walia na JK.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by General mex, Sep 8, 2011.

  1. General mex

    General mex Senior Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa wanafunzi waliokosa mikopo ambao jana walikuwepo bodi ya mikopo kulalamika, jana waliamua kuandika barua kwa raisi kumwelezea hali halisi. Kwa mimi ninavyoona hii ni hatua nzuri waliyochukua wenzetu kwani inawezekana Jk hafahamu hali halisi. Jumatatu tumepanga kukutana pale wizara ya elimu na kama wakituzingua! Mi naona hatua nzuri ni kupeleka madai haya kwa raisi inaweza ikasaidia, mbona waliweza kuwachangia somalia? Kama hela zimeisha watuchangie na sisi twende vyuo. Nawasilisha.
     
  2. regam

    regam JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani hawajui kwamba yeye ndo alitoa maelekezo ya masomo ya kipaumbele kwa mikopo? Nakumbuka nilimsikiliza ****** akidai hahitaji tena political science, lawyers etc.
    Kwa nijuavyo mimi nchi haiwezi kuendelea kwa kuwa na mainjinia tuu au wanasayansi pekee. Kila fani ina mchango wake ktk maendeleo. Ndo maana magamba wanavurunda sasa!
     
  3. s

    sanjo JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni haki yao kupata mikopo kama vigezo wanavyo. Kama haki hiyo wananyimwa ni wajibu wako kuishinikiza serikali ili iwape kupitia Bodi ya Mikopo.
     
  4. O

    Old Moshi Senior Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kinachonishangaza wanasema kuna watu 800 wamekosa mkopo kwa sababu form zao hazijakamilika. Kwa nini wasingewaambia wazirekebishe?? Kama watareview ayo maombi upya ina maana hao 800 watakosa tena. Mimi naona hii ni mbinu yao ya kujijustfy na kukosesha watu mikopo bila sababu ya maana.
     
  5. S

    Simolunda JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inamaana hata second round.walikosea kuomba mkopo wawape bas hawa
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kikwete anafahamu, hawezi badili kitu chochote. Nawatakia kila la kheri ktk mapambano yao.
     
  7. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtu alitoka na GPA ya 2.ngapi cjui unadhani upstairs yuko vipi?its time wasting kumjadili mtu ambae hata vitu vidogo vya kutumia logic vinamshinda,damn
     
Loading...