Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliofukuzwa UDOM mbioni KUREJESHWA...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 28, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Wale wanafunzi kwa makumi waliofukuzwa au kusimamishwa masomo katika Chuo Kikuu cha Dodoma( UDOM) wako mbioni kurejeshwa.Taarifa nilizonazo zinaonesha kuwa hali hiyo inafuatia kuonekana kwa 'madudu' juu ya aliyewafukuza wanafunzi hao na kukiukwa kwa taratibu za kuwasimamisha/kuwafukuza.

    Nyaraka nilizonazo zinaoonesha kuwa wanafunzi hao wamefukuzwa au kusimamishwa masomo na Wakuu wa Koleji au/na Kamati za Nidhamu za Koleji ambazo kisheria hazina mamlaka za kufanya hivyo. Nyaraka na sheria za Chuo zinaoonesha kuwa aliyepaswa kuwafukuza ni Kamati ya Nidhamu kwa Wanafunzi ya Chuo na si za Koleji.

    Taarifa rasmi zinaoonesha kuwa tayari baadhi ya wanafunzi waliosimamishwa au kufukuzwa wameshafungua shauri Mahakama Kuu Dodoma kuiomba Mahakama hiyo kutengua amri batili ya kufukuzwa/kusimamishwa kwao. Wakati huo huo,uongozi wa UDOM umetakiwa kusawazisha mambo hayo nje ya Mahakama kwakuwa chuo kiliteleza kufikia maamuzi hayo. UDOM inapanga kujisahihisha ili kulinda heshima yake...
     
  2. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Heshima yake ipi? kwani ilishawahi kuwa na heshima?
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Wanadai kuwa walikuwa na heshima...
     
  4. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    p*b*v wakufikiri udom bado inamiaka michache nafikiri ni 3rd graduation na heshima inajengeka polepole hamna mtoto anazaliwa na meno,ninamshkaj yangu kamaliza mwaka jana hapo saii yupo CRDB anakula bata,zawad machibia kamaliza st john saii yupo BBC anakula shav,ukienda hospital kutibiwa muulize docta kwanza kasoma chuo gan alaf ndo akupe dawa,unatibiwa na watu kutoka vyuo vyote,et na wewe ni grt thinker
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mbona pove linakutoka hivyo mkuu? Ungesoma na kuelewa contents za thread hii ungeelewa wanaotaka kujenga heshimani akina nani. Nani kakuambia waliomaliza Udom hawapati kazi? Kwani waliomaliza udom ndiyo wanaowarudisha wanafunzi waliofukuzwa?
     
  6. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red,ni SAUT
     
  8. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    maelezo yako kama yangekuwa ni mwanamke ningesema hayajakamilika kila idara nikimaanisha mwandish yoyote anatakiwa kujb maswal yote ambayo yanaweza kujitokeza na hivyo ndivyo wanavyofundishwa,xaxa wewe umeandika "kwan walikua na heshima?"kina nani?be specific
     
  9. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ahsante mkuu kwa kunirekebisha
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    pamoja mkuu
     
  11. k

    kisunguniero Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I lyk wasomi coz ni wepec kuelewana!! dats Great Thinkers
     
  12. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ni kweli
     
Loading...