Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliofanya udanganyifu mitihani ya taifa mwaka 2011 wachukuliwa hatua.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thatha, Aug 15, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Walimu wakuu, wasimamizi wa mitihani na wamiliki wa shule waliojihusisha na udanganyifu wa mitihani katika shule za msingi na sekondari wamechukuliwa hatua mbalimbali zikiwemo kuwafutia wanafunzi matokeo, kusimamisha udahili wa wanafunzi wa kidato cha kwanza kwa baadhi ya shule binafsi, kuwafikisha baadhi ya wakuu wa shule, wamiliki wa shule na wasimamizi wa mitihani katika vyombo vya sheria n.k.

    Source: Kauli ya Waziri wa wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi bungeni leo.
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Changa la macho!
     
  3. G

    G.JUMA Senior Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maneno tuu ni sawa na mbwa kibogoyo au nyoka wa maonyesho coz hakutakuwa na madhara yeyote.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    mweeeeeeeeee kumbe!!!!!!!!!!
     
Loading...