Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walioandamana UDSM wafutiwa kesi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpita Njia, Aug 30, 2012.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mahakama ya Kisutu leo imefuta kesi dhidi ya wanafunzi 51 wa UDSM waliokuwa wanashitakiwa kwa kuandamana visivyo halali wakati wa mgomo mwaka jana. Kesi imefutwa kwa sababu upande wa mashitaka umeshindwa kuleta mashahidi tangu ilipofungua kesi hiyohadi leo
     
  2. E

    EJay JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vipi maandamano mwaka huu,kwa kuwa accomodation imepanda main campus up to TSH 800/=Per day

    KAZI IPO MWAKA HUU,UDSM
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    800 per day ni fair ndugu toka angalau zipatikane hata hela za kukarabati hall 2 na 5 mnataka muishi kwa 400 utadhani nyumba za mazense kwa mfuga mbwa?
     
Loading...