Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walio itwa kwenye usaili wa Uhamiaji.,

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zubedayo_mchuzi, Jun 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Gazeti la Mtanzania la tarehe ya leo,wametoa majina waliochaguliwa kufanya usaili wa kujiunga na Idara ya uhamiaji.
     
  2. M

    Migue Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    thanks mkuu
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,495
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 63
    Aisee mkuu,kama unaweza kupost hayo majina hapa,tafadhali fanya hvyo!
     
  4. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Dah! asante kwa taarifa mkuu.
     
  5. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 360
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    duh, utazani siku apply vile, hongera zao walio itwa
     
  6. P

    Pvitalis Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majina Yapo Ukurasa Wa
    6 Na 7....Kavp Nipe Jina Lako
    Nkucheki Ka Umetokea Then
    NTAKUIN4M! kiroho Safi Kbsa!
     
  7. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nichekie Elibariki Joseph Urio
     
  8. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    waungwana mwenye soft copy atutandazie hapa jamvn il tusio na access na magazet atusaidie. pls
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    mi nimeshndwa kuyaweka sababu nafasi za Graduate 9 wameita watu 36, zile za form iv nafasi 31 wameita watu 74.kama c 64..hongeren mlioitwa
     
  10. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 806
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Jamani mwenye soft copy alete mambo hapa
     
  11. Shidende

    Shidende Senior Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Mwenye kuweza kuweka hapa hayo majina atusaidie wengine hatuwezi kupata hilo gazeti kutokana na mazingira tuliyopo!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,673
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 48
    Poa,wekeni mtandaoni wadogo zetu waone.
     
  13. P

    Pvitalis Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haupo Man! Nmecheki
    Kwa Uangalifu Page
    Zote! *Elibariki Urio*
     
  14. S

    Shamte Ali Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nichekie pleaz Ally shamte
     
  15. n

    namnyak Senior Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nichekia huyu kijana hapa sijuiii nani nani lowasa plizzzzzzzzz
     
  16. I

    IHANDA Senior Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    hamna jina kama lowassa
     
  17. S

    Shamte Ali Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka mcheki ALLY SHAMTE kwa form 6
     
  18. P

    Pvitalis Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ally Shamte
    Haujatokea
    Man! Nmeangalia
    Kwa Umakini Sana Bro!
     
  19. A

    AKILIMALISAMAJUMA Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nichekie katongo a.m, sorie ibrahim na habiba suleiman tafadahali!
     
  20. P

    Pvitalis Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo Habiba Iddi Athumani,
    ibrahim Hassan....huyo
    Katongo Hayupo!
     
Loading...
Similar Threads - Walio itwa kwenye Forum Date
Walio itwa na maxcom Nafasi za Kazi na Tenda Dec 15, 2012
Walio itwa na maxcom Nafasi za Kazi na Tenda Dec 15, 2012
Majina ya walio itwa kwenye usaili UDOM Nafasi za Kazi na Tenda Nov 12, 2012
Walio itwa nafasi za uhakimu Nafasi za Kazi na Tenda Jun 22, 2012
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page