Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu walioshiriki mgomo waenguliwa kwenye zoezi la sensa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Wajad, Aug 6, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mikoa miwili ya tz bara imetangaza kuwaondoa kwenye zoezi la sensa walimu wote walioshiriki mgomo uliopita.
     
  2. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mikoa gani hiyo. Tetesi zimezagaa walimu wanaondolewa ndio maana mpaka sasa majina bado baadhi ya mikoa. Sensa ya mwaka huu ni batili mara waislamu kugomea, mara waalimu kuondolewa. Ngoja tuoene shughuli za dhaifu.
     
  3. W

    Wajad JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mikoa miwili ya tz bara imetangaza kuwaondoa kwenye zoezi la sensa walimu wote walioshiriki mgomo uliopita.
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kama wanaondoa waondoe tu tatizo liko wapi hapo
    ina maana hao waalimu wamekua wakiishi kwa kibarua cha sensa
    siku zote?
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    watawaondoaje wakati kesi iko mahakamani?au mahakama ndiyo inawaondoa?
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acha wawatoe,wataingia wengine kuna vjana lukuki wamemaliza vyuo this time around acha nao wafaidi cake ya Taifa japo sehemu kubwa inaliwa na big brass wa ccm
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    lete ushahidi
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,898
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Saa hizi tuko hapa halmashauri kwenye zoezi la kuondoa walimu waliogoma kwenye vituo walivyopangiwa awali. Nasikia ni agizo la RAS.
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,831
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkoa gani plz?
     
  10. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,898
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    sijui mitihani itakuaje, watendaji wa vijiji na mitaa wajiandae
     
  11. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Itapendezaje? Kama nawaona form 4&6 leavers wana apply kwenda kusimamia na kusahihisha mitihani ya form 4&6. Tz!
     
  12. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,831
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ubabe,ukiukwaji wa haki za binadamu,kukomeshana ndio mim nimekiona hapa halafu pia ccm ni chama legelege kiutendaji!
     
  13. D

    De chris Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manispaa moja huku kusini,walimu walio wengi hawakuchanuliwa,ila madiwa ndungu zao,watoto wao, watendaji na wapiga kura wao wameja katika zoezi hili la sensa,rushwa kwa sana,subirini madudu ya sensa mwaka huu.
     
  14. D

    De chris Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitu kingine nachofahamu katika serikali iliyopo madarakani haipo makini kwasababu mgomo wa walimu haukuwa na usiano na sensa you can lie people sometime but not all the time. time will tell
     
Loading...