Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu waanza mgomo, serikali yaenda mahakamani, mahakama yazuia mgomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 9, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Serikali imeamua kwenda mahakamani kuzuia mgomo wa walimu na kutolewa amri ya kutogoma na mgomo kuwa hauna uhalali na wakigomo hatua ya kinidhamu itachukuliwa dhidi yao.

    Concern

    Mahakama ishakuwa kichaka cha serikali na imewekwa mfukoni.
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Liwalo na Liwe!
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ndoa ya serikali na mahakama siku moja italeta balaa kwa taifa. Kwanini wananchi wote wasiigomee serikali tuone kama mahakama itawashurutisha wote?
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo tamko la mgomo limetolewa na nani?
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    I support the teachers!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wananchi ni zaidi ya mahakama, km hatukubaliani na uamuzi wa mahakama, tutaingia mtaani full stop
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Me too
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    lini wametangaza mgomo acha kuzusha bwana.
     
  9. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hii kali imetoka lini tena mm imenipita kando maana mke wangu ni Mwl hana habari na simshitui mpaka mnipe Source
     
  10. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mahakama ndio CCM - C? Naona mahakama nayo imeishafunga ndoa na CCM!!!!
     
  11. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    like i do
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Likewise!!
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    nasi twendeni mahakamani kulazimisha govt itupe huduma muhimu afya,elimu,maji,makazi,ulinzi kwani ni wajibu wake
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,567
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hata mahakama inagomewa siku hizi!
     
  15. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Why?. Mwalimu wakati anasaini fomu za mkataba wake wa kazi hakuusoma vizuri kuhusu malipo na malupulupu yake?. Kwanini leo agome?. Kama hawezi kufanya hiyo kazi ache mara moja hakuna sababu ya kuumizana vichwa.
     
  16. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    I support you
    I support the teachers
    Ila majaji wanalipa fadhila maana wameteuliwa na yeye Mkuu wa Mahakama zote na watanzania wote Mtukufu JK
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    students should suppport their grossly underpaid walimu likewise.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Kitambo sana Kamanda!
    Ila mwisho wao waja hakika!
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani urais wa JK si hauna ubia na mtu?? au ndo mahakama inaubia nae
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siku mahakama wakigoma watakimbilia wapi?
     
Loading...