Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walimu wa kemia ,fizikia na bailojia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Baba advent, Aug 2, 2012.

  1. B

    Baba advent Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    serikali inajivunia kufaulisha kutokana na wanafunzi kufanya vizuri kwenye masomo hayo sababu wanafunzi wanabebwa na prac,sasa jamani kwa walimu wa masomo hayo fanyeni kama mmekosea changanyeni mambo,kinachotakiwa kuwa huku wekeni kule cha kule wekeni huku ili mradi mambo hayaendi.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Usihamasishe chuki ndugu yangu! Ikizingatiwa wadogo zetu wanasoma bila hata ya kuwa na walimu. Kumfelisha mtu kielimu ni kama kumuua, kuna rafiki yangu alifelishwa prac ya kemia, japo alifaulu, lakini mpaka kesho anamhukumu mwalimu wake.
    AMANI IWE NASI!
     
Loading...