Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walemavu wageuka lulu mitaani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Jan 3, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uswahilini kuna imani imeenea sana kuwa wenye ulemavu wowote, wake kwa waume ni tiba ya virusi vya ukimwi.
    Kama wewe umeathirika ukitembea na mlemavu unapona maradhi yako.
    Jamani hii ni imani potofu, j.f tusaidie kuwaeleza jamii yetu kuwa wabadilike kutoka kwenye fikra za namna hii
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu kama hicho
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    That is too much now! Baada ya Albino sasa walemavu?
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    mi nlisha wahi kusikia tangazo kwenye redio nkadhani ni tangazo tu, kumbe haya mambo yapo?
    waanzilishi wa imani hizi lazima watakuwa ni waganga wa kienyeji.
    kweli taifa letu linaangamia kwa kukosa maarifa
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu usikimbilie kukanusha.
    Hapa mnyamani ninapokaa jirani yangu anatumia arv's na ameletewa binti kiwete ili amponye na maradhi yake.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Huu ndo ujinga tunaokuwa nao, kwani walemavu hawana damu? Imani nyingine ni kuwaacha tu wajinga waendelee wakiondoka watabaki welevu tu!
     
Loading...