Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa moro tupeni bei za mashamba huko

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marandu2010, Aug 23, 2010.

  1. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Salamu zenu wakuu.

    Mashamba ni mali inayopanda thamani siku zote,,hebu watu wa moro (mji kasoro bahari) tupeni information kuhusu bei ya ardhi huko,,ili wale wenye kitu kidogo watumie fursa hii kuimiliki nchi..na i weze kutumika kuliko kuwa idle..


    Natanguliza shukurani zangu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,375
    Trophy Points: 280
    Bei mapatano.
    Inategemea na rutuba, upatikanaji wa usafiri, uhitaji wa fedha wa mmiliki n.k
    Karibu Moro ujionee.
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nilinunua kipande mitaa ya Kingorwila 2007 ilikuwa Laki 3 kwa ekari... ila ilishaanza kupanda.... wakikuona mjomba mjomba wanakubambika!!:eyeroll2:
     
  4. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    asante sana wakuu kwa mchango wenu,,nakaribisha mawazo zaidi
     
Loading...