Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa IST wenzangu mpo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Yo Yo, Jul 7, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kwa wale tuliosoma IST.....mpo? hebu tukumbushane....i do hope tutakuwa wachache humu.....
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wakuu JF nzima ndio nimesoma IST?
     
  3. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe? Lol
     
  4. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Yo Yo, huko IST ndio wapi??
     
  5. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeah, embu muulize huyu mkuu. Mbagala na IST wapi na wapi....kwikwikwiii ;-)
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dogo unapenda sana makuzi..mwangalie kichogo kile kaa ncha ya shoka!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu IST international school of Tanganyika dar es salaam.....
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mpemba sidhani kama umesoma IST.......acha niwatafute mate wangu.....
    .....lol ina maana JF woote mmesoma shule za msondo?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    KWENYE hii thread kuna INPUT yeyote...?

    Kama hamna INPUT itabidi MODS muiwasilishe hii thread kunakohusika..kule Jokes/Utani/Ushambenga
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mpemba mboni una mind......kausha nawasubiri mates wenzangu nyie mbon wa same sijui na zile shule gani nimezisahau mmekumbushana.....?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bwana eh, iache tu hii thread ni very important!! takwimu tu zitaonyesha kuwa majority yetu ndio walewale wa nchini ya muti.

    Wengine wa Mavurunza, Mengwe, Shemsanga, Airwing nk.

    Yoyo uko mwenyewe, kazi kwako kujikumbusha
     
  12. m

    msabato masalia Senior Member

    #12
    Jul 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    St.Abdallah,St.Juma,Mchikichini shule ya msingi,wengi sana Mtendeni primary school kwa mkanda,IST =Igunga .........................
     
  13. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,453
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Aise Yo Yo kumbe unatisha..nilikuwa nadhani na wewe ulisoma shule ya Sikinde kama mimi kumbe na wewe ulikuwa kulee wanakopelekwa na magari asubuhi na kurudiwa na madreva jioni...duuhh..si haba mkuu...Hongera bwana.

    Humu wenzako watakuwa wachache akina Game Theory na FMES-Lol!
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ah..huyu anatafuta ujiko tu inawezekana kaishia la saba huko kwao Karagwe..hebu msome hapa, hii dalili kweli ya mtu aliyesoma IST?

    Inaonekana lugha gongana na chances are high kwamba hata HATI zake zinapandana.
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hapana mkuu.......mbona kawaida tu...ila sijui kwanini wazazi hawawapeleki watoto wao pale wakapate elimu bora...mpaka namaliza grade 10 weusi tuikuwa 6 kati ya 25 darasani.....

    ....lkn ni shida kwa kweli nilipokuwa narudi mtaani.....
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mpemba sikuzaliwa ndani ya kingereza nimeanza kuongea grade 1......hata wazungu wanachapia......mbona waswahili tunachapia kiswahili pia? after all kusoma IST sio ujiko sana naona kawaida sawa na aliesoma Dole secondary...
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mhh sijui..mbona GT kakaa kiswahili swahili sana?
     
  18. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,453
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280

    Mkuu, shauri lako..mwenyewe akija humu..sijui utatokea wapi..

    BACK to the topic..Unajua mkuu..baada ya kufika nilipo..ndo nimegundua wengi tunakosa maendeleo partly kwa sababu ya kutokuwa na information sahihi. Personally IST nilijua ni shule za Vibopa tuu..sisi watoto wa wakulima haturuhusiwi hata kukatiza getini..lakini it seems kuna uwezekano wa mtu kupata chance/scholarship on merit (you can shade more info. on this). Same applies..hata vyuo vya maana nje..wengi wanaogopa kuomba kwa sababu ya woga kwamba hawatachukuliwa..kumbe ukihangaika..some one might see your grades and take you onboard.

    In all, nisingependa mtoto wangu asome nilikosoma (mazingira magumu na mustakabali wa future haueleweki..duh..sijui tulitokaje kule..) ....bwana weee!
     
  19. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,453
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Mkuu utakuta hawa hawa ndo hawakuwahi kupanda dala dala katika maisha yao ya shule..walikuwa wanachukuliwa na dreva..asubuhi na jioni..walipomaliza wakapelekwa kusoma IT India na Malaysia (maana vigogo wengi watoto wao wamesoma huko)...
     
  20. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Wewe IST wapi? Masaki au Upanga? Mie nisingeiweza kusoma, mie na ilk yangu tulikuwa tunafantasize kuja kuokota vitenesi vilivyokuwa vinaruka nyavu za watoto wa mabwanyenye na mabalozi (Come to think of it the Oracle of Omaha itself got it's start selling golf balls in much the same way, perhaps had I acted on those fantasies I would now be in a position to be called "The Oracle of Dar!"). Halafu kuishia navyo uwanja wa barafu na kijiwe cha Harlem, usiombe ukutane na Makwaza tisha toto.

    IST enzi hizo, siku hizi nasikia imekuwa kama academy fulani tu.
     
Loading...