Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuuuuuuuuu njoon basi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EvJ, Aug 29, 2012.

  1. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu,hivi kama ukivizia simu ya mmeo au mkeo ukakuta sms ya kimapenzi,then huyo mtuhumiwa anakugeuzia kbao kuwa kwa nini umeshika simu yake,hapa nani anakosa
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mwenye kosa ni aliyeshika simu ya mwenzake...vinginevyo ingekuwa "simu yetu"
     
  3. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwangu mimi kosa la kwanza ni kwa aliyeshika simu ya mwenzake
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kwa nini ushike simu isiyokuwa yako??
    Kama ni ya mkeo au mpenzi wako unajitafutia presha bure, acha hizo.
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    dilema kabisa wote mmekosa
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kosa lipi sasa?

    la yeye kuwa na mahusiano nje au
    la wewe kupekua simu yake?

    Kuwa jasiri mwaya, anatumia ukali ili kuua soo ambayo imesanuka; Omba msamaha uone ndio utabaki kuwa chini mpaka basi.
     
  7. R

    Rubesha Kipesha Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufuatilia na kupekua simu isiyokuwa yako ni dalili tosha ya
    kutojiamini!!
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaunga nakwambia unaweza geuziwa kibao kama wewe ndie mkosaji natamani ningekuwa najua kupiga tarumbeta.

     
  9. cement

    cement JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii kitu imewahi kunitokea mke wangu kavizia nipo bafuni naoga anajifanya ananipigisha story nyingi kumbe anapekupekua cm yangu akapambana na sms kali tu ya binti mmoja aliwahi kuwa mpenzi wangu ss akawa naona kanikumbuka kanitumia yy akaifungua halafu akajifanya amefura!!!

    nilimuuliza nani kakwambia ushike cm yangu?ohho ww si mpenzi wangu lazima nijue nn kinaendelea kwenye simu yako nikamjibu ss endelea kuipekua na usiniulize chochote kile utakachoendelea kukiona

    nikaizila ile simu pale nikasepa mbn jioni narudi hm nikakuta sms kama 20 hv hajagusa hata kidogo mpk leo anaiona kama kituo cha police coz me yk sitaki presha hata kuikalibia tu naogopa so conclusion kushika simu ya mpenzi au mke wako ni makosaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    I know, si umesoma comment ya cement hapo juu; mwisho wa siku mkewe akawa mkosaji.

    lakini inategemea na jinsi mlicyo tangia mwanzo; kwani ukianza from nowhere hata point za kujidefend utakosa pamoja unajua yeye ni mkosaji. Nafikiri ni maumbile tu, sisi tuliokuwa na makaka zaidi na tufanyao kazi kwenye male dominated environment tumezoea kuwa firm kiasi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wala si makosa cha msingi uwe umeshahakikisha kuwa huna magonjwa ya moyo, na wala hauko kwenye hatari ya kuyapata na pia uwe na kifua coz hatar ya kuanguka au kupata magonjwa hayo ni kubwa sana tu..............

    sitanii....................
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hutaki kupoteza uhuru wako basi usiingie kwenye mahusiano.
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,634
    Trophy Points: 280
    Hapo mwenye makosa asiyejua kuongea..fullu stopu.
     
  14. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungejuaje kama anacheat
     
  15. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hyo mkuu hautaki kujua ukwel kisa presha.kwa walioana nyie si ni mwil mmoja
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Halafu mademu wa kibongo kuwahi kushika simu utazani yake!!! mtaacha lini huo upuuuzii??? that why mie nawekaga ma pini kila kona ya simu mnaboa! all in all hiyo title yako kha! kama zimekubana lol!
     
  17. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimpe adhabu gan mtu wangu
     
  18. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tarumbeta tena mkuu.ha ha ha ha you made ma day
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mpe mabusu 50, itamkomesha! LOL
     
  20. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    adhabu gan ya **** huyu mtu
     
Loading...