Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu yamenikuta vinginevyo naomba msaada wenu!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KakaKiiza, Apr 2, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa natizama space ya HDD nikaona nibora nifanye clean disc,baada ya hapo nikaona nikopress disk kupata enough space!!nikafanya hivyo baadae ikaniambia imemaliza!nikarudi katika system kama kawaida sasa nilipozima kujakuwasha inaniambia maneno haya,
    AZEDJ is compressed
    Press Ctrl+Alt+Del to restart lakini nimefanya hivyo inarudi na maneno hayo!!
    Nasubiri msaada weni niendelee kushabikia ushindi wetu wa kimbunga!
    Nawakilisha.Namsaada wenu unahitajika!
     
Loading...