Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu msaada wenu please!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by pacheto, May 4, 2012.

  1. p

    pacheto Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Phy-S , chem-D na maths-B (div 2.12) .... Naeza pata civil engeneering udsm????
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yah!possibly..
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    umepata mdau karibu chuo kikuu.. Huko kwingine da!
     
  4. p

    pacheto Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni wakuu maana nlijua haiwezekani kabisa hapo mwanzo!!
     
  5. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo S ya physics sio tatizo kweli???
     
  6. g

    gbrother JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna vitu viwili vya msingi kwenye choise
    1. Ni jumla ya points katika masomo yako,
    2. Principals mbili ktk comb yako,

    sasa jamaa ana point b(4) d(2) s(0.5)= 6.5
    na principal anazo mbili, so hapo s ya physics haina effect
     
  7. D

    Dogo-mu Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u just do application soon!
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    omba haraka,tena ukipata DIT utapata raha sana,utasoma kwa raha na zaidi utaiva kwenye fani
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ngoja nikutoe hofu, hapo chuo umepata tena kiulaini ishu labda utuambie tukupe maujanja ya kuweza kumaliza manake kuna sup huko na disco.(utani)

    mwanafnzi wangu mwaka huu science mmefeli sana wengi mmetoka na ii au iii na hapo ni baada ta standardization, cutoff points ya chuo kwa scence this year ni 5 kwa wahandisi na kwa wa ualim ni 4.5 wewe nikikokotoa unayo 6.5 hivyo anza kutafuta joining instruction ya udsm
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hajasema kama anataka DIT,amesema anataka udsm,asa cjui hayo mambo yako ya Dit yanatoka wapi humu!
     
  11. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mr. Noah, kwenye guidebook apart frm cut off points na minimum req'mnts wameandika principal pass frm maths na phy ! Hapo vp na io S ?
     
  12. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ??????????
     
Loading...