Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wako wapi hawa?

Discussion in 'Sports' started by Vica, Jan 6, 2009.

  1. Vica

    Vica Member

    #1
    Jan 6, 2009
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani Mimi ni mepnzi wa Michezo na Burudani pia . naomba mnisaidie nataka kujua wako wapi SULEIMAN MATOLA na Mish Bomba Bomba!
    Manake siwasikii siku hizi. Matola toka ametoka Sout ndo kabisanasika alikuwa Azam.Na mish Bomba Bombna Je?Yule mtangazaji Machachari wa Redio!
     
Loading...