Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa Ubungo wampongeza Rais Kikwete kujenga barabara maeneo yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Aug 23, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Wakazi wa Ubungo pamoja na wakazi wa Jiji la Dar es Salam wamempongeza Rais Kikwete kwa kitendo chake kujenga barabara za Ubungo kupambana kupunguza foleni.

    Serikali imetenga Sh10.5 bilioni kwa ajili ya ujenzi wa barabara hizo ili kupunguza msongamano wa magari barabara hizo ni pamoja na Mbezi Luis kupitia Goba mpaka Tanki Bovu, Mbezi kwa Yusuph, Msakuzi-Mpiji Magohe, Tegeta Bunju.

    Nyingine ni Mbezi Malambamawili-Kinyerezi, Kimara-Mavurunza, Bonyokwa, Ubungo Maziwa-External, Kimara-Kilungule, Makoka, Makaburini, Kimara-Matosa, Mbezi, Ubungo-Msewe, Chuo Kikuu.

    Wakazi hao wanasubiri usafari wa treni yenye uwezo wa kubeba abiria walioketi na kusimama wasiopungua 1,000 kila safari, hizo treni zitakuwa na vituo sita Buguruni, Tabata, Matumbi, Mabibo, Ubungo Maziwa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hujakitendea haki kichwa cha habari.
    Umeeleza projects, na hujafafanua wananchi hao wamempongezaje JK!...wamechannel vipi Pongezi zao kwa rais, kwa maandamano? kwa barua? kwa kutuma wawakilishi au kwa barua ya 'Mwandishi wetu'
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hebu elezea vizuri hiyo habari yako manake mie navyoelewa hayo maeneo yote yalikuwa na barabara toka enzi za serikali ya awamu ya kwanza sasa wanampongeza kwa kujenga nini?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,377
    Trophy Points: 280
    Daaaah! Habari imekusanywa na ritz mwenyewe baada ya kuwahoji wana ccm wa ubungo!

    Big up ritz
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
    Ritz kumbe haya ni majukumu ya Kikwete? sasa na sisi ambao majimbo yetu hatujapata miradi hii lawama tumpe nani JK au Mbunge wetu? naomba kuuliza tu mkuu wangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    atakuwa aliwaita wawakilishi waende ikulu ili wakampongeze.si ndiyo hivyo ritz?
     
  7. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du, mheshimiwa Matola umeua kabisa!
     
  8. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ni wajibu wa serikali yake kuboresha huduma na kuleta maendeleo sasa ulitaka akae hapo magogoni kuuza sura, aligombea kwa ajiri ya kuwatumikia watz, so hakuna jipya na ukizingatia ni hela zetu wananchi zake anajengea na familia yake so he ought to do so
     
  9. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mosi. Hizo ni pongezi za wakazi wa ubungo au maoni yako? ni wapi yametolewa source? Pili, Mazuri yote ya serikali huenda kwa kikwete mbona mabaya huwa hayaendi kwake? hutupiwa washauri wake. Cheap popularity wont last forever.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Usiulize sana mkuu wangu. Hali ya maisha ya wananchi imeboreka. Hivi sasa wananchi wa kawaida wamejitahidi mpaka wameweza kujijengea majumba ya ghorofa. Maisha bora kwa kila Mtanzania. Kwanini wasimpongeze Rais wao?

    [​IMG]
     
  11. p

    pstar01884 Senior Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ghorofa la aina hii, kunguni wakileta fujo dawa yake piga tu kiberiti, unaua mpaka mayai. Hakuna haja ya kupoteza gharama ya kununua dawa ya RUNGU wakt thamani ya jengo hailipi.
     
  12. L

    Lua JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani ritz umeona taaabu sana kumsifia mnyika badala yake unamsifia dhaifu wako kikwete, sababu hii taarifa umeicopy ktk gazeti la leo la mwananchi ambapo mnyika amepongeza serikali kwa kutenga kiasi cha 10b kwa ajili ya barabara za pembezoni. fedha hizo zimetengwa kutokana na juhudi za mbunge mnyika kuishinikiza serikali juu ya kutenga fedha fedha hizo. na sasa ataishikiza serikali kutenga 100b ili barabara hizi zitengenezwe kwa kiwango cha lami. na kuhusu suala la treni kuchukua abiria ni kati ya mambo ambayo mnyika alikua anazungumza wakati wa kampeni juu ya serikali kuanzisha route ya treni ndani ya dar kupitia ubungo ili kupunguza foleni dar. lakini haya yote ritz kaona nongwa kweli kumsifu mnyika kwa kazi kubwa ya kuishawishi serikali badala yake anamsifu dhaifu kikwete.
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Ubungo inabidi apongezwe pia! (hilo ni figa la tatu)
     
  14. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du jamii forum ni noma ndiyo maana mama Rwakatare alitaka ifungwe
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kikwete ni mtu mwema sana.wananchi lazima wampongeze kwa kazi nzuri hasa ya kujenga miundombinu ya barabara,vyuo vikuu na kutoa uhuru wa kutoa maoni
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa wanampongeza wakati ni wajibu wake kutengeneza barabara.. Kumpongeza mtu kitu ni kama vile ulikua hutegemei angefanya sasa ukaona kafanya
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    rais anayeishi maisha ya watu wake.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tafsiri yako siyo sahihi mkuu.walichofanya wananchi ni sahihi kabisa na ndio uungwana
     
  19. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa raslimali zilizopo hap nchini miradi hii ni long overdues hivyo hakuna pongezi hapo
     
  20. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ritz kala chaka.
     
Loading...