Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa Arusha walazimishwa kwenda kuwatazama JK na Mafisadi..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Sep 16, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kitendo cha kutuambia tufunge biashara zetu kisa kikwete anakuja kwenye shughuli za kisiasa kimeni kera sana...Jana tumepokea taarifa tukiambiwa tusifungue ofisi zetu kuanzia saa saba mchana kwa majengo yenye gorofa yaliyo karibu na uwanja wa sheikh Amri Abeid...eti kwa usalama wa JK...cha kushangaza soko la crocon lilioko umbali wa takribani km 1 nalo limeamliwa kufungwa eti waka msikilize JK na CCM yake, je hizi siyo njia chafu zinazotumiwa na CCM kuhakikisha wana pata watu wengi mikutano yao kwani hata Dar tulishuhudia CCM ikikodisha magari ili yasafirishe watu kwenda na kurudi kwenye uwanja wa jangwani...sijui mikoani anatumia mbinu gani zingine...
     

    Attached Files:

  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM kulazimisha watu wakamsikize JK, inaonyesha kwamba wameshazidiwa. Maana wanaona mikutano ya Slaa inapata wafuasi wengi ajabu, kwa hiyo wanatafuta kulazimisha ili waonekane na wenyewe wana watu wengi. Lakini mwaka huu CCM ikubali au ikatae, hali yake ni mbaya kwani umati wa watu wanaohudhuria kwenye mikutano ya Dr Slaa bila kuletwa na magari wala kuamrishwa kufunga biashara ni wengi sana. Si ajabu kama CCM ingewapa watu uhuru wa kuhudhuria mikutano kutokana na utashi wao isingepata watu wa kuja kwenye mikutano.
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkifunga biashara zenu mtalipwa bei gani??? CCM acheni upuuzi wa kuwalazimisha watu wafunge kazi zao kisa Mzee wa kuaidi anamkutamo lol mnatia aibu. mmeona Arusha hawadanganyiki kwa kukodiwa magari ya kuwabeba na posho za kushangilia sasa mnawaambia watu wafunge biashara zao.

    Ama kweli siku ya kufa nyani miti yote huteleza na bado kivumbi ni Octoba 31 hakuna kuchackachua kura
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hee sasa mfunge biznec zenu mkale wapi? serikali ambayo haiwajali kwa moja wala mbili ndio inawaambia mfunge biznec....mie hii nchi imenichosha.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    CCM yajenga nchi
    ubunifu wao ni wa enzi za pilato
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii picha inaonyesha genge la watu waliokata tamaa, kila mmoja anawaza chake hakuna mwenye kusikiliza muhutubi.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Nikweli mkuu sikutarajia..pole kwa usumbufu ulioupata..
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    eti tukawasikilize....
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kha! hii nakumbuka ilikuwaga zamani kama kuna kiongozi anakuja basi siku hiyo inaharibika na shughuli zinasimama kumbe bado inaendelea! poleni sana jamani
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    CCM wanajua popularity yao inaelekea zero..
    Hii ni baada ya kuwaongezea wananchi umaskini wa kipato..maana kifikra wanaanza tajirika..
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapa Arusha wale Boda boda (waendesha biashara ya kubeba abiria kwa pikipiki) hulipwa 5000 hadi 10000 kushiriki misafara ya kampeni na kulazimishwa kupeperusha bendera za ccm. hili la kufunga biashara sioni ajabu sana maana pia wanatishwa.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Mbaya zaidi jiji la Arusha lilivyo na miundo mbinu barabara moja tu ikifungwa mji mzima unataabika leo watakapofunga sijui itakuwaje... Kikwete na CCM yake ameshindwa kututatulia halafu wanatuambia kafanya mengi yapi?..barabara hakuna, wameshindwa hata kujenga stand ya mabasi..stand iliyoko hata kampuni moja ikiamua kupaki mabasi yake yote haitoshi (Mtei) halafu eti wanaita stand kuu, stand ndogo naenye hafai yaani hata vibasi vya sakina havitoshei..sijui ni vigezo gani vilitumika wapa uizinisha kuwa jiji au fance za matairi...
     
  13. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    kweli ukistaajabu ya musa utaona ya filauni,,,,,
    na mpango wa kwenda kulala niamke siku ya kumpigia kura dr. slaa.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi nimevurugwa akili na haya mahelikopta ma3 ya hicho chama, yani yana kelele za ajabu..kuna limoja nadhani ni libovu kabisa na ndo kubwa kuliko yote, yamepita eneo ninayofanyia shughuli imebidi tupoteze kama dakika10 za muda wa tija!
    Kweli tunahitaji mabadiliko!...Ufujaji wa pesa usio na sababu kama huu, kweli inahitaji akili za kushikilia na supa gluu!
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu watajiju ha ha maji mushingo na watu wa arusha mukakubali ha ha ha mumelala kweli pole zenu,
     
  17. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ukifunga biashara wanakusubiri nje? si ufunge kisha ukanywe mbege yako au ukale trupa yako?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    this is unfair!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Watu wamehamasishwa na si kwamba wamelazimishwa. Mimi niko Arusha, eneo nilipo sijaona mtu aliyelazimishwa kwenda uwanjani ila magari ya matangazo yanasikika, sijui tafsiri ya kulazimishwa ni ipi. Kama wewe ni mpangaji kwenye maeneo ya CCM ni wajibu wala siyo hiari kwenda uwanjani kumsikiliza landlord wako
     
  20. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    REAL? You must be kidding
     
Loading...