Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

“Wajumbe wa Kaskazini” Kusaidia Wahaya Kuiendeleza Bukoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Omutwale, Jun 24, 2009.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    • Mkataba kusainiwa rasmi ijumaa
    Utatekelezwa kupitia chama cha siasa ukihusisha vijana wasomi wenyeji wa Bukoba. Wazee waliohafiki kukikaribisha Chama na "Wajumbe wa Kaskazini" wamependekeza vijana wafuatao watafutwe, na washawishiwe/waombwe kugombea nafasi za uongozi
    ·John Rugarabamu
    ·Kahesha Denis
    ·Fadhil Ibrahim
    ·Derick Kimasha
    ·Venance Magesa
    ·Mwanahawa Khasim

    Lengo ni kupata walau Madiwani 8/14 mwaka 2010 na kuunda Council.

    Mafanikio ya Karatu na Tarime kutumika kama uthibitisho wa uwezo wa Chama mbele ya wananchi.

    Wananchama wa CUF-BK na baadhi ya viongozi waanza kurejesha kadi kama risiti za DECI

    Vijiwe vya kahawa ya asubuhi na jioni vyaongezeka sawia na mapigano yasiyoripotiwa na vyombo vya habari. Tarime ndogo iko hapa sasa. Hali ya BK-Town utafifiri uchaguzi ni kesho.

    Natoka kidogo kwenda kusaga mtama wa kuweka kwenye mramba ili ijumaa tuwe na RUBISI ya kuwatosha wote watakaohudhuria. Kwa wasiokunywa pombe, Mramba utakuwepo.

    Likyali Owa-ishe....
     
  2. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Omutwale,
    Hayo jamaa wana sifa gani mpaka washawishiwe kugombea udiwani? Ni wana maendeleo au wapiga porojo tu?
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    kumbe mramba sio pombe? this is news to me
     
  4. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #4
    Jun 24, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,699
    Trophy Points: 280
    Mlangila hawa watu wana sifa gani hadi waandaliwe? hebu tupatie sifa zao kidogo " wakora kwa kweli"
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mramba ni juice itokanayo na ndizi zilizovundikwa. Haina kilevi kabisa na hivyo si pombe
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mods tunaomba ile thread ya nyepesi-nyepesi irudishwe, habari kama hizi zinahitaji sehemu tofauti na hapa.
     
  7. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    akaramba kakikaa sana si kanakua kilevi-anyway wakora muno
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kati yao ninamfahamu John Rugalabamu tu. wengine labda tu-goggle majina yao. John ni mhitimu wa Chuo kikuu, Mining Eng. Aliwahi kugombea DARUSO enzi zake lakini kura hazikutosha. Ni mtu wa kupenda mabadiliko.Katika ajira yake ya kwanza mgodini Geita aliongoza kunji la kudai haki wakamfukuza na kumweka kwenye Black List ya Mining Companies. Lakini nimepata habari kuwa alipigana na kupata appointment Australia na hapa TZ. Ameitika wito wa TZ
     
  9. m

    msabato masalia Senior Member

    #9
    Jun 24, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu wangu tumekwisha,Rugarabamu,Kinasha(mtoto wa zamzam na bilele).My eks-klassmates.Full wazushi.There nothing,another spam in politics.Omutwale nikwo aba abashaija.Talimu kantu especially kinasha,mwongo mzushi.
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    No msabato masalia,

    Siyo Kinasha ni Kimasha na nijuavyo mie, Rugalabamu na Kimasha hawakusoma Zamzam wala Bilele bali Kashai P/S. So see how you connect again to make your x-classmate point valid. However, we need details if you know them
     
  11. m

    msabato masalia Senior Member

    #11
    Jun 24, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sikusema alisoma bilele au zam zam,alikuwa anaishi pale zam zam,jirani na marehemu Goronga.Rugarabamu sawa lakini si kimasha period.Am not interested in politics but at least i hate political spams,kimasha type.Respect omutwale,Omukama kalyenda tulibonangana,kaliba hatenzile tulishanganayo.

    :-o:confused:
     
  12. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeuliza kuhusu uliyosema hapo juu, yaonekana ni kweli Kimasha aliwahi kuishi Bilele. Kaka endelea basi kukutupa details za uongo na uzushi wa huyu Kijana. Hatutaki wazee wateue viongozi miongoni mwa vijana halafu waje kutuangusha
     
  13. d

    denis_79tz Member

    #13
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    John Rugarabamu hewani sasa. Nimefurahi sana kupata hii chat, sikuwa najua ila ktk pekuapekua zangu nikakumbana nayo. Niko imara siku zote kutafuta haki, na ndio maana wakati nagombea urais chuo kikuu cha Dar es Salaam mwaka 2006, kichwa kikuu cha ilani yangu kilisema,"NI HAKI YETU KUDAI HAKI ZETU".
     
  14. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana na hongera pia. Endeleza wito Mzee.
     
  15. s

    softG JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2016
    Joined: Mar 31, 2016
    Messages: 369
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Wakoraaa
     
  16. M

    Moral H JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2016
    Joined: Jan 3, 2016
    Messages: 704
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 80
    Nadhani alisoma mafumbo na alikua anaishi hamgembe
     
  17. s

    softG JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2016
    Joined: Mar 31, 2016
    Messages: 369
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Pamoja sana Special One from BK
     
  18. s

    softG JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2016
    Joined: Mar 31, 2016
    Messages: 369
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Tupo pamoja. Wakola Waitu!
     
  19. Ekotike

    Ekotike JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2016
    Joined: Jan 6, 2016
    Messages: 753
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Acheni ukabila ...tumuenzi baba wa taifa
     
  20. s

    softG JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2016
    Joined: Mar 31, 2016
    Messages: 369
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Wahaya si watu wa mchezo mchezo!
     
Loading...