Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajue wanawake wa maeneo ya Arusha, Moshi na Manyara

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mamanalia, Sep 18, 2010.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau.

    Nimejaribu kufanya uchunguzi fulani nikagundua kuwa wanawake wa ukanda wa arusha, moshi na manyara wanasifa hizi:

    1. wengi wanasura nzuri
    2. wanausafiri poor (miguu membamba)
    3. wengi ni weupe
    4. wengi wanapenda shule kutokana na mazingira ya maeneo yao

    4. hawajui kumridhisha mwanaume kitandani (so boring in that field)
    5. wanafikiri sana kutafuta pesa kuliko family caring n husband.
    6. wanaume wao wengi wananyumba ndogo. hasa na ma barmaids sababu wanaume wao wengi wanapenda biashara ya bar.
    7. Sasa dar ina namba kubwa ya barmaids toka maeneo hayo sababu wamiliki wengi ni wa huko.

    Je utafiti wangu ni sahihi.

    Mdau toa maoni. Nilifanya utafiti huu sababu niliwaona rafiki zangu wakinunua sana Hookers na kuchukua barmaids. Kuwauliza wakasema kama mchumba wako ni wa huko kaskazini utapata jibu soon.
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    so boring!
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    usefulless
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Vipi mkuu, mbona 'utafiti' wako uliishia kaskazini? Fanya na kusin, magharibi, nk ndo uje kutaka maoni hapa.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Childish!
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Did you make a field visit about the red? Weka takwimu zako na mifano iliohai kuthibitisha hilo...! Otherwise, you deserve a punishment from them.
     
  7. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Of course I have ever slept with more than 20 from that area, n tht's why when i got this issue from my friends i decided to dig more.
     
  8. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    fanya utafiti pia na magharibi maeneo ya Tabora na kigoma.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    :becky:
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kama kuna kaukweli flani...
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huna mengi ya kusema
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Normally women sexual proud is inversely proportional to men at the childish stage...! At this stage, a woman becomes feeling guilt and guilt as she have sex with a man and then get divorced. This feeling continuous as the number of men passing on her increases until she become so experienced and then she don't care any more the increase of this number.....!

    But, for men (like you), they normally proud themselves as they meet with a woman and then having the number of women he had sex with increasing. When the childish behavior become over, he starts to realize that what he was doing is meaningless and nonsense at all, and sometimes end up blaming himself for what he was doing...!

    So, according to your information, you are still very young...! You might not even qualified to join this forum in this section...!
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    :tape2:
     
  14. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Not realistic,,,,,argh:confused2:
     
  15. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    myopic! stereotyping! typecasting! pigeonholing!
     
  16. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Huu sio utafiti bali ni upumbavu uliopitliza. Kwani Wakwere wakoje?
     
  17. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Upo sahihi kabisa. Ukitaka kupoteza muda wako pata demu to huko hawajui kitu ni kusoma gaeti tu. Lakini pia wana extreme - akitokea kuwa lose huwa wanapitiliza na akiwa mvcha Mungu huwa mcha Mungu kweli.

    Mtafiti Hongera sana! Tutakupatia kazi katika kampuni yetu kwa kuwa hiyo sample ya wanawake 20 inajitosheleza kabia. Ni pm please
     
  18. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused2:
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Phew!!!!!:confused2:
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Lower than gumegume
     
Loading...