Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam watishia kuandamana nchi nzima siku ya Ijumaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakende, Oct 24, 2012.

  1. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naibu mwenyekiti wa jumuiya ya waislam anafanya maandalizi ya maandamano ya waislam Tanzania nzima siku ya ijumaa. Lengo la maandamano ni pamoja na kushinikiza viongozi wa BAKWATA itoke madarakani. Mwenyekiti huyo kasema kuna sababu zingine ambazo hakuzisema katika redio ya BBC leo. Hii ni changamoto kwa serikali ya TZ
     
  2. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana maandamano sasa yamekuwa ni sehemu ya ratiba ya ibada. Kazi kwelikweli!!!!
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    Haya sasa naona kumekucha tena....
    ila PONDA NA FARID ndio majembe haswaa.....hwa wengine geresha tu hatutegemei jipya.......
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JWTZ wapo fit kuwaangamiza hao Waislam. Waandamane tu ili nishuhudie wanavyoangamizwa. Itakuwa ni sherehe siku hiyo.
     
  5. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hiyo lazima nimvizie jwtz yeyote ili nipokonye siraha . Sasa nikiikamata hiyo siraha nitaua waislamu kulingana na idadi ya risasi zitakazokuwemo maana inaonekana kwa amri ya waislamu kova na mwema waislamu wanafanya watakavyo
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa wanatafuta kila sababu kuanzisha vurugu ili kuwafurahisha mabwana zao. Mbona shehe mkuu alishasema kuwa BAKWATA haitaondoka kwa maandamano wala vurugu bali kufuata sheria na katiba yake? Je wanaogopa nini kufuata sheria na katiba yao wenyewe kama siyo wazushi na waleta fujo. Ila kipindi hiki bwana Dhaifu naona hatavumilia. Maana akiendelea kuwalea atalipia yeye.
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeona eeh!!
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama lengo ni kuwatoa viongozi wasiowataka nawapa support yangu. Wakifanikiwa watakuwa wametuonyesha njia jinsi ya kumtoa Kikwete kabla ya 2015
     
  9. p

    promi demana JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu sasa ni muda wa serkali yetu kupitia JWTZ kuwaangamiza na kuwachinja vichwa kama kuku hawa mawakala wa shetani na kuhakikisha kanzu zinakuwa fupi kama vipedo kutokana na kipigo cha kufa mtu watachopewa.
     
  10. CaptainDunga

    CaptainDunga Senior Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nawashauri jeshi la Police waandae vile vitu vizito na vinavyozunguka vingi vya kutosha.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ijumaa hii ni sikukuu yao waislam so wanatakiwa wakimaliza ibada warudi nyumbani washerehekee siku hii na ndugu jamaa na marafiki...lakini ninavyojua akili zao wako tayari hii siku iwakute selo/rumande kuliko nyumbani na familia zao...kila la kheri
     
  12. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ngoja tuone je jk atawaacha au ataleta JWTZ, maana waislamu wenzake kama akina kova na said naona kazi imekuwa ngumu kwao kwani ni jamaa zao na hukubaliana ktk vikao vyao. nadiriki kusema hivyo kwani ingekuwa CDM wangewaua kwa wingi, why double standards?
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    hawa watu wakabidhiwe kichapo cha nguvu wakalale miezi6 ..cheza na JWTZ?waacheni waone wenyewe.
     
  14. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Hivi wana nini hawa ndugu? Serikali imeshatangaza kupiga marufuku mihadhara na mikusanyiko ya kidini,sasa wao kuamua hivi si wanataka shari kwa makusudi kabisa! Nina wasiwasi na nia ya hawa watu hapa nchini. La kusikitisha zaidi kuna vijana wengi wanapelekwa pelekwa kwa mgongo wa imani bila kujua nia ya viongozi wao. Sumu haionjwi kwa kuilamba.....subiri mtakiona cha moto!
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ni wakati sasa kuwe na doria kali kila Ijumaa, kuliko kusubiri xmas na mwaka mpya ndo Kova anakuja kuuza sura kwa kuitisha press eti kutakua na ulinzi.
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona kawaida sana!!
     
  18. ngaro

    ngaro Senior Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mkristo..lakini nasema kwa moyo safi BAKWATA haifai kuwaongoza waislam..ipo kimslai zaidi na pia wengi wa viongozi wao wanatumika kisiasa..badala ya kuwasaidia ndugu zetu waislam
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kukosa maarifa ni kazi sana...utaiondoa bakwata kwa maandamano? au kuna kitu kinatafutwa kitokee wakati wa sikukuu yao wapate cha kusema!?
     
  20. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ni kichapo tu mpaka msikitini hadi wanyooke,hakuna jingine
     
Loading...