Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waionaje Kili Stars ya kina Julio/Master?

Discussion in 'Sports' started by Ulimakafu, Nov 18, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wadau mnaionaje timu teule ya akina Julio na Mkwasa?Itatupatia kombe la Challenge?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kimsingi Tuwape Support ya kutosha naamini watatutoa kimasomaso.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Inakuwaje Coastal Union inatoa wachezaji 3 wakati wako mkiani mwa ligi ilhali timu kama Oljoro JKT haina hana mmoja?
     
  4. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    hahahahahaa, hiyo ni timu ya kocha mmojawapo kati ya walioteuliwa kuiongoza kili statz (Julio), nimeshangaa zaidi kitendo cha kumuita Said Maulid kwenye kambi, huyu mtu si ameshaanza kuzeeka kisoka, sasa wanamwita ili iweje......kwa nini basi wasingeita walau wachezaji kadhaa wa timu ya vijana ili kuwapa uzoefu?........ hao ndio makocha wetu wazawa...ngoja tuone kitakachotokea.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kujuana kwingi,hata Mkwasa kaita wake Ruvu Shooting.Mwaikimba?Teja Boban?
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Naheshimu uteuzi wao lakini kwa dhati kabisa naomba msaada wenu wa ufafanuzi sababu za kuachwa beki nguli Tanzania mtaalamu VICTOR COSTA!! Pamoja na kuwa majeruhi mara nyingi lakini ana vitu vya ziada sana,binafsi SIELEWI wakuu!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Naona hajawa fit kimchezo.
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi navyo mfahamu Julio na Mkwasa...huwa wanapenda watu wampira wakukaa nao..yaani viungo wengi..pia wao kama makocha huwa wanafundisha mpira jihadi..

    kuhusu hao kutoka coastal na moro na ruvu..sio ttz...wameitwa wachezaji 28,na mashindano wanatakiwa 20,ni kugombea nafasi
    na said maulid kaambiwa njoo ugombee namba kama unaweza....

    ila vijana pia wako..na ndio hao wametoka coastal.moro na ruvu
    pia tukumbuke kuna mashindano mengine ya COSAFA. U-18..timu ya NgoroNgoro Heros wanashiriki ni wiik ijayo tu

    Nawasilisha
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Poa mkuu.
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwaikimba ndani ya nyumba
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wamenifurahisha kwa kumleta Boban na kuachana na kasumba za makocha wazungu...na amini chini ya Julio timu itakuwa na hamasa maana hii kazi ya kuamasisha anaiweza sana....
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ngoja tuone kama puli litafanya kazi.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Timu mbovu,imechaguliwa na Julio kwa kupendelea baadhi ya wachezaji wasio na sifa,akiwemo teja.
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sinta tia mguu uwanjani kuiangalia Kili stars labda ikifika robo fainali, Maana inaboa juzi tumebebwa sana, refa anapuliza filimbi wakati jamaa wanaelekea kutu adhibu???? Tutasonga mbele lakini ni kulinda mapato ya mlangoni.... kwa mtindo huu soka la bongo halifiki mbali
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Totally agreed mate.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    taifa stars ni kanga moko nyeee ndembendembe
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Julio apunguze maneno na vyombo vya habari,afanye kazi
     
  18. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    mimi alipotangazwa tuu julio ........nilianza kuikataaaa!!! the same timu ingekuwa chini ya kocha mwengine ningeikubali sana!!!
     
  19. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    Julio ni kocha wa serengeti boys!Mkwasa kocha wa Twiga!!je kombe hilo ni la boys au wanawake!!!!!!!!!! nafikiri hatutaambulia kitu!
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    anasumbuliwa na usimba/uyanga. safari hii naona kaita wavuta ganja wenzake. mia
     
Loading...