Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahisani kukagua mabilioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Oct 28, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    Ni habari njema kusikia kuwa nchi wahisani zinazosadia Bajeti kuu ya serikali zimesema zitapitia misaada ya fedha wanazotoa ili kujua kama serikali imefikia malengo yaliyokusudia. Mwenyekiti wa nchi wahisani na mkuu wa mabalozi wa EU balozi Tim Clarke aliyasema haya wakiwa katika ziara ya kutembelea bandari ya Dar (Mwananchi 26.10.11)

    Nasema ni habari njema kwani sitashangaa tukasikia majibu ya baadhi ya maswali ambayo wananchi wamekuwa wakiuliza bila kupewa majibu.
     
Loading...