Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi Walalamikia Ukubwa wa Kondomu

Discussion in 'JF Doctor' started by MziziMkavu, May 30, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Saturday, May 29, 2010 1:40 AM
    Utafiti uliofanyika nchini India umeonyesha kuwa wanaume wengi nchini India hawafurahishwi na ukubwa wa kondomu unaotambulika duniani kwakuwa kondomu hizo ni kubwa sana kulinganisha na ukubwa wa nyeti zao. Utafiti huo uliowashirikisha wanaume 1,000 wa nchini India ulionyesha kuwa kondomu zenye ukubwa unaotambulika kimataifa huwapwaya wanaume wengi wa nchini India.

    Utafiti huo uliweka wazi kuwa zaidi ya nusu ya wanaume walioshiriki utafiti huo walikuwa na uume ambao ulikuwa ni mfupi kulinganisha na ukubwa wa kondomu.

    Utafiti huo uliofanyika kwa miaka miwili uliweka wazi kuwa asilimia 60 ya wanaume nchini India wana uume wenye urefu kati ya sentimeta tatu hadi tano pungufu ya ukubwa wa kondomu unaotambulika duniani.

    Matokeo ya utafiti huu yamepelekea makampuni ya kutengeneza kondomu nchini India yatakiwe kutengeneza kondomu zenye ukubwa tofauti tofauti.

    Matokeo ya utafiti huu yametiliwa mkazo kwakuwa India ndiyo nchini inayoongoza duniani kwa idadi kubwa ya watu walioathirika na virusi vya Ukimwi.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,565
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaa.....

    Womens mnaolalamika waume zenu wana ndogo mmesikia?????????
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hako ka cm 3 sijui kakoje?..mweh
     
  4. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona kwa mwenzio kunateketea ujue kwako kanavuka moshi,
    Dada zandu mnaowasema waume zenu mmesikia?
    Wenzenu wanawatafuta kama wenu lakini inakuwa shida,
    shangilieni na kufurahieeeeeeeee
     
  5. T

    Tajiri Mtoto Member

    #5
    May 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafiti huo uliofanyika kwa miaka miwili uliweka wazi kuwa asilimia 60 ya wanaume nchini India wana uume wenye urefu kati ya sentimeta tatu hadi tano pungufu ya ukubwa wa kondomu unaotambulika duniani.

    Someone must be joking... Pengine mwandishi alikuwa na maana ya inchi na siyo sentimeta.:confused2:
     
  6. T

    Tajiri Mtoto Member

    #6
    May 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du pole zao mana imekula kwao
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Huko Uganda niliwahi kusoma habari ya wanaume wakilalamika kuwa kondomu zinazotolewa bure ni ndogo ama kweli binadamu tunatofautiana kimaumbile. Afrika ni wakina Gaetano India bamia
     
  10. Muthaisu

    Muthaisu Member

    #10
    Jun 3, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    its tru wahindi / wachina si o kama waafrika wana they are slightly kidogo and dont last either, shida yenu waafrica ni kwamba mnaona hii mambo nikama chewing gum - mnataka kutafuna saa yote hata when utamu umisha!:angry:
     
  11. 2013

    2013 JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 6,948
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    size matter
     
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2013
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Dah hawa jamaa wanavyotamba hapa town kumbe wana Vidude viduchu!lakini inawezekana pia wanapata maambukizi sio kwa sababu hawapendi kuvaa Condom ila ni kwa sababu wanakuwa nazo na wanavaaa ila zina wavuka na kwa uzoefu wangu lile tendo ukishalianza Condomu ikavuka ukiwa umefika katikati,walah ni wachache sana wanaoweza kuacha na kutafuta muafaka mwingine.AU kuna anayebisha!!!
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2013
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kuna wengine hujiaminisha kuwa kama ni ndogo ni vigumu kupata ngoma maana msuguano hauwi mkubwa ..nadhani hapa watapata jibu.
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na hapo ujue ndo kamesimama
     
  15. S

    Shelisheli Senior Member

    #15
    Mar 20, 2013
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukikohoa tu kamechomoka
    LOL!
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2013
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    nina wasiwasi na hii taarifa....labda ningepata chanzo chake!!
     
  17. vita ni vita1

    vita ni vita1 Member

    #17
    Mar 20, 2013
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chek kwenye rula pale cm3 ndo hapoooo kabamia
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Mar 20, 2013
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huu ni uchokozi, kweli kabisa
     
  19. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 4,172
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    maskini kizazi kijacho watu watakuwa wadogo kama sisimizi....ukifikiri kizazi cha akina Goliati na hiki cha sasa na kijacho utapata jibu
     
  20. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 15,931
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mungu anajua ku balance hawa wanhekuwa nayo kubwa.. Madada na Mademu zetu wangewazalisha sana!!lakn wapi....wakikohoa tu iko out

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...