Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi na Waarabu wanawachukia Wachagga sana, kwa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fazili, Jul 13, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. f

    fazili JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kule Moshi wahindi na waarabu kama akina Panjuani waliokuwa wakitamba kwa maduka makubwa ya electric appliances sasa utawaonea huruma! Wamesimama ndani ya maduka yao wakitazamana wao kwa wao, hawana ujanja hakuna mtu ananunua kwao.

    Ukienda Arusha mambo yanakuwa hivyo hivyo, utasikia wakisema "biashara hapana mzuri hapa hii Chagga nahararibu bishara hapa". Angalia akina Manji walivyogombana na Mengi, hawataki kumwona mtanzania akifanya biashara kubwa na watu wa aina hii ni tishio kwao.

    Na hili wameliingiza kwenye siasa kwa kuwachochea watu wafikiri CDM ni ya wachagga na wangependa kama nchii wachagga wanafutika wote ili waweze kunyonga vizuri zaidi.

    Tuwe macho na hawa wanyonyaji na tuache kuwashabikia kipumbavu!
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwa unawaza chuki tu enh! Kama huna cha kupost ni vyema ukaficha ujinga wako.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Umesahau na some somalians,yani ni kweli unachosema.
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kujiunga na upinzani kwa sababu wapinzani hawana mahusiano na ALKAIDA, lazima wajifiche kwenye chama cha majambazi, mafisadi na wezi wenzao.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wengi ni waislam so lazima wawe kwenye chama cha kiislam ccm
     
  6. k

    kiloni JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    toa mfano wa waarabu wa maskati ya shinyanga na wa iselemagazi, jinsi wanavyohujumu biashara za wasukuma vijijini. Wengine hutenda jinai na kuishia kulindwa na cc majambazi.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Unajua Wachagga wanajidanganya sana eti wamewakimbiza wahindi na waarabu! Wahindi na Waarabu wamekusanya pesa siku nyingi saizi wame Fetch kwenye Industrial and International deal, hotel, Company, endeleeni kujidanganya
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Umeonae! Wengi wao ni Wakiristo so lazima wawe kwenye chama cha cha Kikiristo CDM
     
  9. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote mnaochangia kiudini udini sijui mnafikiria nini ! hivi hata midomo yenu inanuka haja kubwa
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    sehemu ya ubongo wako ina hajakubwa
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dogo! huwo ndio ukweli ata ukikasirika
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nimecheka unamfananisha Mengi na Manji! Manji the Don
     
  13. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwanini mnaingiza udini haifai najua hapo kuna chadema na ccm , kati yenu... acheni mi ni chadema lakini udini haufai....asante mungu. kwa amani iliyopo
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha kusifia u.... k
     
  15. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That's not true!
    I have a lot of Chagga friends and business partners as well
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mchaga, mhindi, mwarabu, hapa ni hela tu. Not love.
     
  17. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sabodo ni mtanzania mwenye asili ya India. amekichangia sana CDM katika kampeni zake mwaka jana.(nadhani kwa zaidi ya mil.500/-).Nadhani Mh. Saboddo anaamini katika kauli ya Mwl. Nyerere kwamba kati ya vyama vya upinzani, mwalimu alisema Chadema ndicho chama makini.

    Leo anachimba visima vya maji 700 nchini kote.

    Nadhani, kushindwa kwa biashara kwa wahindi sio Kilimanjaro na Arusha tu, hata Mbeya, Iringa na Ruvuma mambo yako hivyo. Kuna sababu nyingi za wahindi kuonekana wamekwama kibiashara. ila wamewekeza sana katika biashara kubwa kubwa kwa sasa.Na sababu nyingine nyingi.
     
  18. P

    Percival JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,184
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Ubaguzi + Chuki tu. Wewe huna lolote. Ni watu kama wewe ndio wanairudisha nyuma nchi hii. Wewe jiulize kwa nini Wachaga wanafanikiwa kibiashara na ujaribu kujifunza kitu ndani yake ili ufaudike badala ya kueneza ujinga wa chuki kuhusu wahindi na waarabu.
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    vinyesi vingine bwana.......
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    nafikiri anarudisha fedha alizoibia baba zetu,waindi wote wezi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...