Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahadhiri Chuo cha Uhasibu Arusha wagoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Belo, May 23, 2008.

  1. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,579
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    Wahadhiri Chuo cha Uhasibu Arusha wagoma
    WAHADHIRI wa Chuo cha Uhasibu Arusha (IAA) wamegoma kufundisha chuoni hapo kutokana na uongozi kushindwa kuwapa nyongeza ya mishahara yao iliyotolewa na Hazina.
    Mgomo huo ambao ulianza rasmi jana umesababisha kuathirika kwa shughuli za kitaaluma chuoni hapo kwani wanafunzi wameshindwa kuingia madarasani kuendelea na vipindi vya masomo.
    Akizungumza kwa niaba ya wenzake, mmoja wa wahadhiri hao alieleza jana kuwa mgomo huo umefikiwa baada ya uongozi wa chuo kupuuza malalamiko yao ya muda mrefu kuhusu nyongeza ya mishahara.
    Pamoja na Hazina kuwaongezea mishahara yao kwa asilimia 20 uongozi wa chuo hicho umekuwa ukiwalipa kwa viwango vya chini, alisema.
    Alisema malalamiko mengine ni uongozi kujumuisha fedha za posho nyingine za kikazi katika mishahara yao kinyume cha utaratibu wa kawaida ambapo fedha hizo hutengwa na kulipwa kwa mtumishi huku malipo yakiainishwa wazi.
    Akizungumzia madai hayo Mkuu wa Chuo hicho, Fredrick Manangwa alikanusha kuwapo kwa mgomo huo na kueleza kuwa uongozi ulikuwa kwenye mkutano na wawakilishi wa wahadhiri hao.

    CHANZO NI HABARI LEO
     
  2. mbinguni

    mbinguni JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 1,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anakanusha hata kilichoandikwa na gazeti la magamba?watampeleka guantanamo
     
  3. i

    ilisha juniour JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 633
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wapeni chao wapge kazi
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Jamani angalieni tarehe kabla ya kuchangia,hii thread ina miaka zaidi ya mitano na nusu.
     
Loading...