Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahadhiri 4 out wamekufa kishujaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 14, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Wahadhiri 4 waliofukuzwa chuo cha out nawea kusema wamekufa kishujaa;hili ni kutokana na mambomengi yafanyikayo vyuoni kutokuwa hadharani;ila hili na kutokana na maswala binafsi ya mbwete akuna jinsi kuwaambia ni mashujaa wa kitanzania;
    awakuwa na nia mbaya kama nilivyosoma moja ya thread
    awakuiba
    wameongeza ajira za watanzania kwa msaada wao
    awakuomba uchi wa mtu kuwapamatokeo kama wahadhiri wengine hapo out;na udsm wanavyoombakuwavua kwanza dada zetu ndiowawap degree
    kama vile kuwasshukuru kwa kuweza kuwalinda dada zetu napenda kuwambia ni mashujaa wa taifa watanzania wengi kama wangevuliwa nguo zao sasa tunafikiri kuongeza nafasi pale kinondoni
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Mwanahalisi wewe sasa ni expert member, weka facts ya unachokisema hili tusiwe kijiweni hapa

    hao wahadhiri wanne ni akina nani na wamefanya nini?

    Pili udsm ni akina nani wanaowavua watu nguo, madai yako haya pia inabidi umwe mwangalifu-weka facts
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii tread nimerudia kuisoma kama mara nne na nimeshindwa kuielewa. Imenipelekea kujishuku mwenyewe kwamba huenda naanza kuugua ugonjwa wa mawenge!! NISAIDIENI JF.
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    tuko wengi basi
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jan 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    SHUJAA ? ushujaa wa kijinga kabisa, natamani hii post itupwe kapuni ila gharama za uhuru wa mawazo , na uhuru wa kujieleza , hatupaswi kushangaa , asante kwa kujifunua na kujieleza namna ulivyo....asante kwa kutujulishe namna wajinga na wapuuzi wanavyopewa heshima nyumbani Tanzania.
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu Mwanahalisi bila shaka ni matunda ya hao anaowaita mashujaa. Kama mtu una uwezo wako, bidii na malengo kwa nini uvue nguo, utoe pesa au uwatumie wapumbavu kama hao wa OUT ili kupata digrii? Halafu ukiishaipata hiyo digrii kwa njia hiyo unajiona msomi au garasa tu? Watu kama hao ndiyo chanzo cha Ufisadi. Usiotegemee mtu kama huyo akishika madaraka awe muadilifu hata kidogo.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwanahalisi - Where are YOU?

    Tungependa kujadili kama thread ungeiweka sawa sawa - wengine ndio tumechukua form kujiunga OUT!
     
  8. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ushujaa gani huo?
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    hahaaaaa huko sijafika mkuu!!!
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Mkuu tumekuomba uiweke taarifa sawa sawa, tujuvye what happened, umeiweka thread as if everyone is aware whats is on at OUT
     
Loading...