Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wagombea wa Chadema Arumeru mashariki wafikia sita.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dubu, Feb 20, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Wagombea wanaowania ubunge kwa tiketi ya Chadema walio chukua fomu hadi sasa hivi kuwania jimbo la Arumeru mashariki wamefikia sita wakiwa ni wanaume wanne na wanawake wawili. source channel 10.
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akina nani hao majina tafadhali
     
  3. Wilawela

    Wilawela Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa faida ya wana JF walio nje na upeo wa Channel 10 tafadhali taja majina yao.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Habari vipisi kama hizi ni kero....
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja CDM ikakutane na mkono wa Lowassa muone atakavyowanyoosha
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    1. John Nassari
     
  7. h

    hans79 JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimenyanyaswa sana,nimetunwa sana n k,cha kudeka mwenzio.Nigeria umerudi?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    2. Mwalimu wa Makumira jina limenitoka
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sawa mkuu. ntajitahidi kuyatafuta niyaweke hapa. nimepata majina ya Rebeca na Anna. mengine ntajitahidi kuyatafuta.
     
  10. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa nini hukusubiri uyapate hayo majina ndo uje?
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    poa, ngoja niyasubili majina nikiyapata ntakuja.
     
  12. m

    msemo2 New Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wish all the best to Joshua i hope ataibuka kidedea huu ni muda wa vijana wazee wamekula sana.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ngoma nzito tunasubiri minyukano
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nafasi hiyo apewe mwanamke kama njia ya kuibua vipaji vipya kwa upande wa akina mama
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    cdm ifuate principles kumpata mbunge mpya,EL sio tishio maana hajatujibu kuhusu Richmond.Nepi pia kafulia,kwa ujumla cdm wanapata jimbo mpya.
     
  16. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Joshua Nassary Mpambanaji ni vizuri apitishwe:peace: Huyu atapita kwa asilimia nyingi sana akisimamishwa na Chadema
     
  17. c

    chihami norbert New Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema tusimamie haki za wanyonge kwani ndo tumaini letu daima watanzania tunataka mabadiliko 2015
     
Loading...