Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombe wa chadema arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kurunzi, Feb 29, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanabody nimeonaniweke hapa baadhi ya wagombea watakakaoteuliwa na chadema kuipeperusha bendera ya chama hicho kwenye kinyanganyiro cha ubunge jimbo la Arumeru.

    1. Joshua Nassary - Muhitimu wa chuo kikuu UDSM 2009 shahada ya sayansi ya jamii katika masuala ya utengenezaji sera na utawala anauzoefu alioupata katika uchaguzi uliopita ambapo aliibuka na kura zaidi ya 19000.

    2. Anna Mghwiri ni mmoja wa waliochukuwa fomu ambaye taatuma yake ni mwanasheria mtaalamu wa sheria za kimataifa ya haki za binadamu (LLM in International human rights law),

    Amesaidia wananchi mbali mbali wa Arumeru mashariki masuala ya kisheria.

    Pia ni mtetezi wa haki za binadamu mwenyeuzoefu mpana katika kazi za serikali za mitaa, mashirika yasiyo ya kiserikali.

    3. Godllove Ismail huyu naye ni muhitimu wa chuo kikuu Stashada ya biashara BCOM chuo kikuu cha Udsm anafanyakazi katika shirika la kifedha USAWA NA FERT linalotoa fedha kwa wajasiria mali wadogo na SACCOS.

    Ningependa tuwachambue hawa na wengine walio baki tuone nani anauwezo wa kupeperusha bendera ya chadema.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Edit heading yako mkuu,
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    NA WEWE UMEMALIZA NINI WAPI??SEMA NA WEWE TUKUJUE KABLA HATUJAANZA KUWACHAMBUA WATU TUNAOWAJUA VIzURI
     
Loading...