Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafungwa-Hatma ya Ndoa zao Ikoje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erickb52, Dec 26, 2011.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani nimekaa nikajiuliza inapotokea mtu akafungwa Jela, na alikuwa na mke/mume je hatma ya ndoa yao ikoje? Je anayebaki uraiani anatakiwa asipate unyumba hadi kifungo cha mwenzi wake kiishe mfano Miaka 15? Je kiubinadamu inawezekana kuvumilia kwa muda wote huo hata kama unajilinda? Haki ya wanaobaki uraiani ikoje? Na km akitoka nje kuna ubaya au afanyaje?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    mmmmmh jaribu hili miaka 15? au kifungo cha maisha? mmmh
     
  3. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo kama haya hutokea pindi unapotupwa lupango
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mtoto hafundishwi kunyonya.
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,766
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ndio maana watu walio jela huanza kufanya ustaarabu wao tofauti kwa kutumiana wao kwa wao
     
  6. p

    pilu JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa kuvumilia, vinginevo kile kiapo cha "Nitavumilia wakati wa shida na raha" kifutwe!.
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata magereza ya bongo kulikuwa na vyumba maalumu vya wafungwa kukutana na wenza wao ila kwa sasa vimebomolewa na serekali imeongeza vyumba ya kulala wafungwa
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    So Kongosho unataka kusema mambo yatajipa yenyewe? na je atakapoachiwa huru utajisikiaje kumsaliti?
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hilo ni jaribu kubwa sana jamani linahitaji kuangaliwa pia.
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kizuri share na wenzako.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh ila usijue km mnashare coz ni balaaaa
     
  12. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii kitu imekaa vibaya ila nafikiri kutakuwa na kautaratibu flani kwa wenye ndoa ila lazma utoe chochote kwa askari
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila kwa hapo lazma aliyebaki nje awe na huo moyo wa kumpa mwenzake haki yake
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kwa nini kusiwekwe kachumba ili waliofungwa wawe wanapata haki zao kutoka kwa wenzi wao.Mbona USA wanazingatia haki za wafungwa.
     
  15. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna haja ya kuangalia haki za wafungwa ikiwa ni pamoja na kuwapa haki ya kukutana na wenzi wao wa ndoa. Kifungo hakijamuondolea haki hiyo.Kama tuna nia basi hili linawezekana. tatizo letu ni ukosefu wa ubunifu katika mfumo wa magereza yetu na ni moja ya majukumu ya tume ya haki za binadamu.
     
Loading...