Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau naomba mnisaidie kwenye hili... it is serious

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by driller, Feb 14, 2012.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani kwanza ninawatakia valentine njema wale woote ambao mapenzi yao hayana matatizo wala migogoro..
    pili ninaomba msaada kwa hili jamani.. i hav a girl who used to love me so much.. na siku hizi ameanza kua na vitabia ambavyo kwa kweli sivielewi elewi.. hivi jamani utajuaje kua mpenzi wako wa kike ameanza kuku-cheat..? yani ni dalili gani ambazo utaziona ili ujue kwamba sasa hivi nina-share holder kwenye mapenzi yangu ambae ni mwanaume mwenzangu..?

    nimeleta hili kwasababu sio uongo mimi ninampenda sana tena kutoka moyoni ila yeye naona kama ananidanganya..! naomba mnisaidie wadau hivi unagunduaje kua mpenzi wako anaanza kukudanganya na watu wengine.....

    happy valentine...!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama kaanza kuleta vitabia vya ajabu mwambie na kama atakuleta mambo hayo hayo mkuu STUKA mbaya kama una taka maelezo kwa kina kina kasoma thread ya stuka aliianzisha AshaDii
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza pole sana, pili inabidi uzoeee na ujue upo ukweli ambao watu wote huwa hawapendi kuusikia lakini utadumu kuwa ukweli. Binadamu ni mnyma mstaarbu, neno mstaarabu halimuondolei yeye sifa ya kuwa mnyama. Tatu, ukitaka kuishi vizuri usipende sana - kwa kizazi cha hawa huwezi kuwa na mpenzi wako peke yako kamwe ninakwambia. Nnne, kuna tricks za kupunguza waume wenza lakini zingatia kuwa hizo tricks hazifanani kwa kila mtu unaweza ukazitumia kwa huyu zika work kwa yule zikagoma. Mwisho, ishi na mwenzi wako kwa akili ........ period.
     
  4. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekudanganya kwa lipi?ungejaribu kutupa ufafanuz kidogo.Maana hatuelew amekudanganya nini..


    Au hajakupa kadi ya valentine,au kasms kazuri,au redrose..aahhh!
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ID yako kwanza nimeipenda na inaniashiria kitu flani...
    pili, ukisoma alichoandika bro mess, hakuna ziada
    huwezi kua na wakwako mwenyewe...ukijua hivyo hawa viumbe wala hawakupi shida!
    ila ww mwenyewe vip?uko fresh kwa maana ya kwamba haudanganyi mzeiya?
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    for sure mzee mimi ni mkweli kabisa sidanganyi..! niko faithfull kwake tu..! yani huo ni ukweli ninakupa mzee..! sikuuzii chai kwenye hili..! yani demu anaanza kubadilika na mimi simuelewi asee... so dah nikae nikijua ninashare..?
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    so nijue kua nina mwenzangu eeeh..! hivi haiwezekani kabisaa..? asee so nijue hivyo'...! dah bora daaaaah
     
  8. lono

    lono Senior Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akiwa ni mwanamke mwenzake jee??? hutojali??:juggle::juggle::juggle:
     
  9. m

    mkazamjomba Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona mnadanganyana mngependana usingeleta mawazo hayo hapa
     
Loading...