Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau na ombeni mawazo yenu kuhusiana na B.COM international business

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by profesa.n., Oct 7, 2012.

  1. p

    profesa.n. Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni fakalti inayo tolewa udom,sasa wakubwa hii inshu ajira zake zimekaaje,plez mawazo yenu
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Ni noma hiyo kitu ukichukua hiyo piga na tally piga na ma accounting course mbili tatu you are someone else
    Ajira Ernst and Young hii hapa...
     
  3. p

    profesa.n. Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fafanua vizuri kiongozi,tally.nini tena hiyo
     
  4. Upcoming

    Upcoming Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Accounting package inatumika kurekodi data za accounts na kuandaa report kwa kampuni ndogo ndogo
     
Loading...