Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau hizi picha niangalie kwa program gani!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Nov 4, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau picha nyingi nikipiga kutumia camera ya laptop zinatoka ndogo sana je kuna program yoyote yakutumia ili ziwe na saiz ya kawaida?
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maelezo hayajitoshelezi. Zinakuwa ndogo kivipi? Umetumia program gani? OS?
    Kumbuka hatupo ktk machine yako!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​program ya kawaida
     
  4. g

    gomer Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    zoom in
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ok ni kwamba nikiwa naziangalia zinakuwa ndogo(smaller in size) kana kwamba katka screen zinakuwa katikat kabisa na hata hazionekan vizur ndio nauliza ntafanyaje ili hz image ziwe na saiz ya kawaida ambayo zitaonekana vizuri na sio viimage vidogo?
     
  6. HT

    HT JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    program gani watumia. Option ya ku zoom. Mara nyingi inapatikana view->zoom au ctrl na alama ya + au -
     
  7. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo camera ni ndogo.
    Kwenye Camera kuna kitu kinaitwa Resolution
    Hiyo ya laptop ni 1.3 Megapixel
    inafaa tu kwa mawasiliano ya Internet.
    Hata kwenye simu zenye Camera ni simu za bei rahisi sana ndio wanatumia camera hizo!

    Zipo program nyingi za kuedit picha zinazoweza kukuza picha hiyo, lakini zitakusaidia tu kuona vizuri jinsi picha zenyewe zilivyo za kiwango cha chini
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo ni settings kwenye camera yako mkuu..watch your back!
     
Loading...