Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau hii Kip Tech eti haili umeme kama Air Condition?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by NEW NOEL, Mar 27, 2012.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Nimekuwa ninashuhudia matangazo juu ya kifaa hiki cha hewa cha Kip Tech. Sasa naomba kuuliza kwa wale wanaofahamu bei yake na ubora wake watuhabarishe.
     
  2. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,580
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Ndo kipoje hicho, cjawahi kisikia, please weka picha..
     
Loading...