Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau hii imekaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Apr 15, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana Jf, kuna jambo kidogo naombeni mawazo yenu, Mimi ni mwajiriwa wa taasisi moja, mwaka jana serikali ilivyopandisha mishahara mwezi wa saba, taasisi yetu na yenyewe ikatupandishia (mimi ni mwajiriwa wa mkataba) sasa mkataba umeisha wananipa mwingine wa 2yrs ila eti wanasema hakutakuwa na changes zozote kwenye salary yangu coz walishanipandishia mwaka jana, Je hii ni sahihi? nikubali mkataba mwingine kwa mshahara wa mwaka jana?
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    peleka jukwaa la sheria watakusaidia
     
  3. k

    kituro Senior Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nduguyangu hata kama wanakudhurumu wewe endelea kufanya kazi hiyo huku ukitafuta nyingine inayolipa zaidi ila usije ukaacha ajira yako kwani kuacha ajira yako ujue unaihujumu familia yako! pata kwanza ndipo utafute ajira nyingine!
    kumbuka ukipata ajira nyingine hata kama unamkataba ukitaka kuacha unaandika barua ya kuacha kazi ndani ya masaa 24 halafu unawapa mshahara mmoja!
    mie nakushauri jaza hata kama unaona unaonewa! lakini uendelee kutafuta ajira nyingine huku unafanya hiyo kazi!
    huo ndiyo ushauri wangu (kumbuka ushauri si maamuzi unaweza kuufuata au kuacha na hata ukinijurisha kuwa hukuufuata mimi siwezi kujisikia vibaya)
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu, Waswahili wana misemo mingi na yenye maana. Haba na haba hujaza kibaba. Usiwache m,bachao kwa msala upitao.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu nchi yenyewe unaiona inavyoenda tena mimi naona kama umepata bahati kupandishiwa mshahara mwaka jana na kuongezewa mkataba wa miaka miwili, wewe endelea na kazi kaka kuna watu wamesoma mpaka leo awajapata kazi na wapo radhi kupokea mshahara mdogo lakini nafasi za kazi ni ngumu kupata
     
Loading...