Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada warembo, mambo safi wa mjini Dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 4, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli Bongo hawa wako juu si mchezo kwa kila kitu (urembo, kazi/biashara nzuri, maisha safi, kuenjoy, na waume/wapenzi decent, hongera zenu warembo...


    [​IMG]

    NB: Makamba kwa kweli umetoa kitu si mchezo basi tu nitaishia kula kwa macho mzee wangu wa CCM...


    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha upuuz wako,wa wapi wewe?mada yako ni non sense
     
  3. I

    Idofi JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 864
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    hamna kitu hapo njoo mtaani kwetu sinza uone vitu
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha upuuz wako,wa wapi wewe?mada yako ni non sens
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nimeupenda mwanya wake
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mambo ya watoto wa kinyamwezi hayo muulize mdau Sikonge akuhabarishe kuna totoz za kiarabu-kishombe pale Mabama balaa zina mwanya kama huo
     
  7. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mbona ka makurumbembe?
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kulikuwa na audition ya horror movie nini? khaaa!
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sasa huyu Sikonge mbona anaficha hizi taarifa adimu ?
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora umesema,ningesema mimi wangesema wivu....hamna lolote....yule Jennifer sawa....hawa wa leo...opppppssssssssss
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    I reserve ma comment<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    acha tuuchune tu. tukiendelea kuwadiscuss sana tunaweza tukamkosea mungu. maana kupitia picha hizi nahisi darwin alikuwa right kuhisi kwamba kuna connection baina ya binadam na gorilla.
     
  13. Garmii

    Garmii Senior Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbado apanaona!
     
  14. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mbona hawa ni machangu tu wa hapa mujini??
    nenda level 8 usiku wa manane - woote hawa utawakuta na kujitwalia kwa nafasi!!
     
  15. Garmii

    Garmii Senior Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbado apanaona!
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimejitahidi kuzuia comment zangu ila ya miguu mibaya imeshindikana.... miguu utafikiri spoku za 'baskweli' :A S 13:
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    jamani uzuri wa nyumba ni choo
     
  18. e

    ejogo JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wote Wamekosa usafiri. wanatembelea mikono.
     
  19. mwanakwetu

    mwanakwetu Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We El Toro acha kuwananga watoto wa watu.....wamekukosea nn kuwa-expose kiasi hiki na kuwa-tag na sifa zisizo za kwao? Labda kama kipato ndio urembo wao nakubaliana na wewe. Au una agenda yako ya siri?
     
  20. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona wote ni wa kawaida tuu hao?
     
Loading...